Foster

Bạn dùng bản IDM 5.2 này khỏi cần Cr-ack, full^ luôn sau khi cài đặt

baby_kieu

IDM xài cũng tốt thật đó nhưng bực cái là nếu down phim không dc 100% thì không làm gi dc, trong khi Flash get nếu down về dến 50% hay thấp hơn mà bị mất link không down dc nữa thì cư đổi đuôi là xem được.

h2o_eye

thanks, mình vừa bị vậy xong, bị Kasper 2010 nó chặn không xài được, giờ ok rồi

Trích bjtaz Mình nghĩ chắc bạn đang dùng kaspersky 2010 Nếu vậy thì làm cách này nhé Vào Setting-- Threats and exclusions -- trong mục Exclusions chọn setting -- tìm đến thẻ Trusted applications rồi add cái IDM.exe vào.. vậy là xong mình cũng dùng kis và cũng có lần bị như vậy rồi Thank nha, mình cũng bị KIS chặn, giờ thì OK men!

platinum_angel

Remove sạch sẽ đi rồi cài bản 5.18 build5 mới nhất. Cr-ack như chỉ dẫn là được. Nếu vẫn không chạy thì dùng Portable bạn nhé.

Jennis

Cái này do file bạn down về bị lỗi ấy mà!Bạn vào hẳn trang chủ của nó mà down bản mới nhất về,có 3 MB thôi,cài đặt rồi tìm file path của bọn Nga,path tất cả các phiên bản 5.XX! anh em share link đầy trên diễn đàn đó,path xong là xài bét nhè luôn,chỉ ngại k đủ trước trả cho VNPT hay FPT thôi!

ncongly

Trích gacon712 Máy không cài được IDM mỗi khi bật lên nó lại hiện
không xài được hay là không cài được?

-tắt chương trình diệt virus đang chạy

-xem thêm

-xài key này

luongvancuoi18

Trích gacon712 cài được rồi nhưng vẫn không dùng được Vào tools,internet options check lại proxy xem có ai đổi IP k!Nếu k được thì bật IDM lên,vào options,proxy,rồi bỏ hết các dấu tích trong các ô đi!

kumatri185

Mình nghĩ chắc bạn đang dùng kaspersky 2010 Nếu vậy thì làm cách này nhé Vào Setting-- Threats and exclusions -- trong mục Exclusions chọn setting -- tìm đến thẻ Trusted applications rồi add cái IDM.exe vào.. vậy là xong mình cũng dùng kis và cũng có lần bị như vậy rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng và sử dụng bài tập có nội dung thực tế chương “dòng điện không đổi” Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu sử dụng vỏ trấu để sản xuất gạch không nung Nông Lâm Thủy sản 0
T Phân tích tình hình quản lý và hiệu quả sử dụng TSLĐ tại Công ty Công trình Hàng không Luận văn Kinh tế 6
T Phân tích tình hình sử dụng vốn lưu động và giải pháp nhằm nâng cao hiệu quả sử dụng vốn lưu động ở Hãng Hàng không quốc gia Việt Nam – Việt Nam Airlines Luận văn Kinh tế 0
Z Vốn kinh doanh và biện pháp nâng cao hiệu quả sử dụng vốn kinh doanh ở Công ty Cung ứng dịch vụ Hàng không - Tổng công ty Hàng không Việt Nam Công nghệ thông tin 0
D xây dựng và sử dụng chuyên đề về dòng điện không đổi (vật lý 11) hỗ trợ bồi dưỡng học sinh giỏi Luận văn Sư phạm 0
L Xây dựng thương hiệu không sử dụng phương tiện truyền thông đại chúng Luận văn Kinh tế 0
C tăng cường thu hút và sử dụng có hiệu quả nguồn vốn ODA cho đầu tư phát triển Ngành Hàng không Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
L Giải pháp nâng cao hiệu quả sử dụng vốn lưu động tại công ty xây dựng công trình hành không Luận văn Kinh tế 0
D DCOM Lỗi 633: Modem là đã được sử dụng hoặc không được cấu hình để quay số ra Hỏi đáp Tin học 0

Các chủ đề có liên quan khác