Mọi người cho em hỏi sao em không thể copy dữ liệu từ máy sang usb và ngược lại nhưng vẫn có thể đọc và chạy các chương trình trên usb, quét virus không phát hiện có virus, hiện em đang xài windows 7, mong tất cả người chỉ dùm

có thể usb của bạn vừa bị chăn copy 2 chiều nên xảy ra tình trạng trên, thử format nó, nếu không được thì bạn có thể down phần mềm usb manager tại: , sau khi tải về (Phần mềm này không cần cài đặt), bạn thử thiết lập lại xem sao, chúc bạn thành công

boutique_84

hjx

bạn có copy từ ổ cứng sang ổ cứng có được không ?

nếu không được thì chắc bạn cài teracopy mà không Cr-ack nên bị vậy, gỡ tera đi là song

còn không thì tìm hỉu thêm nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Không thể chép hình vào word 2007 Hỏi đáp Tin học 3
H Top 5 Địa Điểm Du Lịch Việt Nam Chắc Chắn Bạn Không Thể Bỏ Qua Địa lý & Du lịch 0
C Chương trình thu nhận, xử lý dữ liệu, cảnh báo sự cố trên nút mạng cảm nhận không dây, hiển thị bằng màn hình tinh thể lỏng - Lcd Luận văn Kinh tế 0
G Hệ thống thông tin và nghiên cứu Marketing Một bộ phận không thể thiếu trong hoạt động kinh doanh của công ty xây dựng công nghiệp Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
N ADO đối tượng không thể thiếu trong ứng dụng cơ sở dữ liệu Luận văn Kinh tế 0
D DCOM Lỗi 797: Kết nối đến máy tính từ xa có thể không được thiết lập bởi vì các modem không tìm thấy Hỏi đáp Tin học 0
D Essay Time lost will never return - Thời gian trôi qua không thể lấy lại Các kỳ thi Tiếng Anh 0
D lỗi không thể ghi trên ổ đĩa yêu cầu xóa thư mục temporary trong thư mục và thử lại sau Game 1
D Vì sao ăn nhiều mà vẫn không thể tăng cân?? Sức khỏe 0
V Phát triển phương pháp đánh giá tương tác với protein thụ thể không dùng chất phóng xạ phục vụ chiến lược sàng lọc các hợp chất cơ hoạt tính sinh học từ nguồn dược liệu Việt Nam Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác