uyenphuong1505

mấy ngày nay mình không thể up lên MF được có ai bị như mình ko? cứ được 100% rồi lại báo lỗi chán thiệt. có ai bị như thế này không?

Hadrian

mình chưa bị bao h nên không biết, ace nào bị tương tự thì post cho ae xem

jhk_hj

do file của bạn quá lớn nên MF không thể upload được, bạn hãy chia nhỏ file đó ra và upload lên, chúc bạn thành công

tình hình là trang Mediafire đang bị gì không biết .down rất chậm vào my file cũng không được các bạn cứ chờ qua đợt đo rồi làm .Lúc trước mạng down ầm ầm

vn.alex

duy_blue88 mấy ngày nay mình không thể up lên MF được có ai bị như mình ko? cứ được 100% rồi lại báo lỗi chán thiệt. có ai bị như thế này không?

Bạn refresh lại trang quản lí file, nếu không thấy bạn vừa upload thì bạn có thể upload lại.

Cái này thì có thể do đường truyền bị gián đoạn hay gặp lỗi trong quá trình xác nhận file khi vừa upload xong.

haunghe10 do file của bạn quá lớn nên MF không thể upload được, bạn hãy chia nhỏ file đó ra và upload lên, chúc bạn thành công file size có 200mb mà lớn j bạn, tk free được quyền up file có file size nhiu đó là đúng r, cák đây 2 hôm m có up file lên MF, nhưng file dung lượng nhỏ thì thấy bt, chứ chưa bị tình trạng như chủ topic bao h. if k có j gấp thì b thử lại hôm khác xem sao, nhìu khi MF đang bị lỗi or do net nhà b không ổn định

giahung2542

nản thật không biết sao nữa mình dùng chung mạng với 4 người. máy mình dùng win7 các máy khác cùng mạng dùng windows xp. chỉ riêng máy mình là không up được lên bất kì 1 trang sẻ chia dữ liêu nào. cứ được 100% rồi lại báo lỗi. còn các máy khác up bình thường. không biết có phải do mình cài đặt linh tinh trong local area conection ko?. ai biết chỉ giùm cái.

Beaton

tóm lại là nó bị khùng + mạng khùng

có lúc báo failure nhưng hôm sau mở lên thì vừa up được rồi

mediafire đổi giao diện mới quá rối rắm

Patamon

eo

mình cũng tương tự bạn đó

nhưng của mình chỉ up 100Mb thui mà vẫn lỗi

nản quá

có pro nào biết cách giải quyết không

mà mạng nhà mình dung ngon lắm không lag hay gì mà vẫn bị chứ

hihx

pedam_240

Có thể nó chặn IP từ VN đó bác. Bao lâu nay em up lên trang đó mà không được, mà file nhẹ hều à, toàn 10MB mà cũng không được luôn. Hnay em thử dùng Ultra Surf để đổi IP Mỹ thì up được rồi nè. Bác thử xem sao.

Các chủ đề có liên quan khác