Mình cài HTKK 2.0 vào máy thì bất có vấn đề gì, khởi động chương trình lên bình thường, nhưng đến khi nhập ngựa số thuế xong click vào nút "đồng ý" thì nó cứ đơ ra bất vào được. . Mong bạn nào có kinh nghiệm chỉ giúp mình với, gay quá.

Dowle

bạn lên website cục thuế tải về rồi cài lại nha bạn. Chúc bạn thành công.

Atleigh

hiii..bạn có tải ở đâu thì cũng không phương cứu chữa..mình cũng gặp phải trường hợp như bạn nè...dow phần mềm ở danketoan,cục thuế tp HCM hay tổng cục thuế đều không ích..bạn nên tìm 1 cái máy khác cài xem thử..hổi trc mình cài hết 3 máy mới được đấy...và 1 điều nữa..bạn chịu khó cài đi cài lại nhiều lần nhé..hiii...vẫn không vào được thì cũgn đừng có remove nó đi...để 1 thời (gian) gian không vào nó là sẽ vào được..Smily nói có vẻ khó tin nhưng mà cái phần mềm 2.0 của máy Smily là thế đấy..hiiii

Kenn

Trích: Nguyên văn bởi nguyenthu20 Mình cài HTKK 2.0 vào máy thì bất có vấn đề gì, khởi động chương trình lên bình thường, nhưng đến khi nhập ngựa số thuế xong click vào nút "đồng ý" thì nó cứ đơ ra bất vào được. . Mong bạn nào có kinh nghiệm chỉ giúp mình với, gay quá. cài lại win, có thể máy bạn nhiễm virut đó. sau khi cài lại windows mình setup pmhtkk thuế thì đăng nhập vào bình thường.

Yogi

mình nghĩ máy của bạn nguyenthu20 chắc có vấn đề gì rồi đó, bạn hãy xem kỹ lại máy của bạn đi xem nó có bị virus gì không nhé bạn

Gti_vn

Nếu bạn nào bị lỗi này thử dùng pp này xem:vào Start menu của Windows chọn Run -> gõ lệnh : regsvr32 scrrun.dllNếu nó hiện thông báo "... succeeded" và có nút OK là ổn. Không phải cài lại windows hay do virus gì cả.Phần mềm củ chuối mà cứ hễ bị lỗi thì đổ lỗi cho Windows và Virus.

Các chủ đề có liên quan khác