Trước tiên bạn nên tìm hiểu thị trường đang có nhu cầu mặt hàng gì? Bạn có thế mạnh, ưu điểm gì? phù hợp với loại hình kinh doanh nào (mở cửa hàng, bán hàng online,...) Tìm kiếm đầu vào, đầu ra cho sản phẩm,.. Mình góp ý 1 chút như vậy, hj..

bebuongbinh26

Mình đang có 1 dự án kinh doanh vốn 100% từ Mỹ,Dự án này rất khả thi và dễ thực hiện tại thị trường VN. Nếu bạn tham gia làm nghiêm tác thì từ 6 tháng trở lên bạn sẽ có thu nhập 20-30 tr hay cao hơn tùy vào năng lực của bạn. Mình ở HCM có gì gọi cho mình nhé! 0909087958 Tiến

Marji

Nếu bạn đam mê KD và có 1 chút kiến thức trong thị trường Forex thì bạn có thể đầu tư vào đó, lợi nhuận bao nhiêu thì tùy vào hả năng của chính bạn, công ty mình có dịch vụ gói đầu tư trong thị trường này. Bạn chỉ cần bỏ ra tối thiểu 2 triệu đồng là bắt đầu kinh doanh được. Bạn có thể mở tài khoản, bắt đầu kinh doanh và rut ra những kinh nghiệm cho mình. Nếu bạn có nhu cầu bạn có thể gọi 0972795038, Mr Hoan. Thân!

Trevian

có rất nhiều mặt hàng để bạn kinh doanh như : quần áo , trang sức inox , quán ăn , giày dép , ... rất nhiều mặt hàng để bạn kinh doanh .Nếu lo thì bạn thử kinh doanh tại nhà trước . mua thử vài món trước để kinh doanh online . nhưng bạn phải tìm hiểu kỹ trước khi kinh doanh 1 loại hình nào nha .Xem nhu cầu khách hàng ra sao , họ thích những gì , đúng xu hướng 2014 không , v..v... rồi từ đó bắt đầu kinh doanh nhỏ trước .bạn cần 1 nơi để giới thiệu sản phẩm của mình . Để khách hàng có thể biết địa điểm của bạn cụ thể hơn Hãy tham gia vào SagoVN.comSagoVN - Kinh Doanh Online - Mua Bán Trực Tuyến - Hoàn Toàn Miễn PhíMột Website mới được phát triển để giúp tất cả mọi người có một nơi Kinh Doanh Online trên Internet tiện lợi nhất .Không cần Website riêng .Không cần tốn nhiều vốn .Không cần quá nhiều thời gian quản lý .Không cần quá nhiều nhân viên .Không tốn một chi phí nào khi tham gia vào Website : SagoVN.com - Đăng tin Sản phẩm / Khuyến mại Cập nhật ra trang chủ để tất cả khách hàng đều có thể biết đến Địa Điểm ( Shop/Cửa hàng/Quán/Tại Nhà) của các bạn . - Chúng tui sẽ mang Sản phẩm của các bạn , các đợi khuyến mại hấp dẫn của các bạn đến tất cả các khách hàng tham gia vào hệ thống bên chúng tui . - Nhiều chức năng hỗ trợ cho Địa Điểm để giúp phục vụ khách hàng tốt nhất . - Khi bạn đã tạo được lòng tin với khách hàng .Thì lúc đó giá trị của bạn bắt đầu được đền đắp một cách xứng đáng .Kinh doanh gì vốn it năm 2014SagoVN - Kinh Doanh Online - Mua Bán Trực Tuyến - Hoàn Toàn Miễn PhíMột Website mới được phát triển để giúp tất cả mọi người có một nơi Kinh Doanh Online trên Internet tiện lợi nhất .Không cần Website riêng .Không cần tốn nhiều vốn .Không cần quá nhiều thời gian quản lý .Không cần quá nhiều nhân viên .Không tốn một chi phí nào khi tham gia vào Website : SagoVN.com - Đăng tin Sản phẩm / Khuyến mại Cập nhật ra trang chủ để tất cả khách hàng đều có thể biết đến Địa Điểm ( Shop/Cửa hàng/Quán/Tại Nhà) của các bạn . - Chúng tui sẽ mang Sản phẩm của các bạn , các đợi khuyến mại hấp dẫn của các bạn đến tất cả các khách hàng tham gia vào hệ thống bên chúng tui . - Nhiều chức năng hỗ trợ cho Địa Điểm để giúp phục vụ khách hàng tốt nhất . - Khi bạn đã tạo được lòng tin với khách hàng . Thì lúc đó giá trị của bạn bắt đầu được đền đắp một cách xứng đáng .

isabel_wu

hãy bỏ chút thời gian để qua đây tìm hiểu nhé . nhiều loại hình mà cần đến Vốn mà vẫn thu lại lợi nhuận rất cao http://phuongphapkinhdoanh.blogspot.com/

Các chủ đề có liên quan khác