Shaman_King

Ví dụ như bây giờ tớ muốn mời bạn đến với công ty mình, nhưng mình tin chắc bạn sẽ từ chối. vậy làm thế nào để bạn đến với công ty mình.

jay_wu

vậy bạn đến cty mình đi mình chỉ cho bạn những kỹ năng này.

Trích dẫn:Từ bài viết của buitrungkienvkienvnuVí dụ như bây giờ tớ muốn mời bạn đến với công ty mình, nhưng mình tin chắc bạn sẽ từ chối. vậy làm thế nào để bạn đến với công ty mình.Đừng nên nói trước công việc là gì. Hãy hẹn gặp qua điện thoại trong vòng 2p là cao nhất. Hãy nói lý do phải gác máy và không thể giải thích công việc ngay được là: "có 1 cuộc hẹn bây h, có một số sơ đồ trả thưởng chia lợi nhuận rất muốn cho đối tác xem". NC vượt quá 2p thì mức thành công sẽ giảm đi 1 nửa. Hãy cho 2 khoảng thời gian gặp nhau để khách thoải mái lựa chọn. Cứ nói lịch sự nhưng gần gũi. điều quan trọng nhất ở đây là không được nói công việc là gì.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Quản lý nhà nước về hoạt động kinh doanh vận tải hành khách bằng xe ô tô theo tuyến cố định Văn hóa, Xã hội 0
R Hợp đồng hợp tác kinh doanh (BCC) theo luật đầu tư 2005 Luận văn Kinh tế 0
D Điều kiện kinh doanh dịch vụ lữ hành theo pháp luật việt nam hiện nay Luận văn Luật 0
D Văn hoá kinh doanh Nhật Bản (tiếp theo) Sự kiên nhẫn (nintai), thể diện (kao) Văn hóa, Xã hội 0
G Hoàn thiện công tác kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Công ty CP dịch vụ thông tin kinh doanh Abix Luận văn Kinh tế 0
Y Đăng ký kinh doanh theo luật doanh nghiệp và thực tiễn áp dụng tại phòng đăng ký kinh doanh sở KHĐT tỉnh Bắc Giang Công nghệ thông tin 0
R Thẩm quyền dân sự theo loại việc của Tòa án về giải quyết tranh chấp kinh doanh thương mại Luận văn Luật 0
S Thực trạng và giải pháp của quá trình thành lập và tổ chức hoạt động của Tổng Công ty theo mô hình tập đoàn kinh doanh Luận văn Kinh tế 0
T Hoàn thiện hệ thống Báo cáo tài chính hợp nhất ở các tổng công ty kinh doanh theo mô hình tập đoàn ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
T Đăng ký kinh doanh theo luật doanh nghiệp và thực tiễn áp dụng tại phòng đăng ký kinh doanh thuộc sở kế hoạch và đầu tư tỉnh Bắc Giang Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác