Mình đang tải một file nhạc chia thành nhiều part, gần xong hết rồi thì tự nhiện có 1 part báo error kô resume được. Refresh link thì báo thế này đây:

Có phải MS sắp đóng của nên dở hơi rồi ko. còn mỗi part là xong rồi. Dow speed vẫn max hơn 900kb/s

bcktooyou

cyclone92 Không có link khác à

việc gì phải download ở đấy có mỗi link đó thôi bác. mình dow xong các part khác rồi, còn lại nó. lẽ nào xóa hết. để từ từ xem sao. bậy h cũng chưa vô được

tangbangtroi476

Không phải đâu! Khi kết nối quá nhiều luồng tới thằng megashare nó báo như thần kinh vậy đó! Bạn có thế chờ 1 vài tiếng nó sẽ hết. nếu mún nhanh bạn thay ip hay reset modem! Khi đó mún down tiếp part đó hãy right click vào link đang down giở và thay link mới vào ô address nhé!

candyshop_ntk

n_tienloi1 Không phải đâu! Khi kết nối quá nhiều luồng tới thằng megashare nó báo như thần kinh vậy đó! Bạn có thế chờ 1 vài tiếng nó sẽ hết. nếu mún nhanh bạn thay ip hay reset modem! Khi đó mún down tiếp part đó hãy right click vào link đang down giở và thay link mới vào ô address nhé! hôm trước vẫn còn để được mấy chục link liền cơ, hôm nay vô thì thấy tk Free cũng không cần nhập mã và thấy thông báo nó ngừng cung cấp dịch vụ @_@. mấy tiếng rồi mà chưa được đây, reset cả modem rồi cũng không được. thôi cứ từ từ xem sao

còn cái vụ dow tiếp thì mình vẫn làm nhiều mà (kinh nghiệm dow không thiếu đâu)

Gerritt

n_tienloi1 bạn dùng ultrasuft face IP đi! Được cái 1! ờ ờ. để mình bật ultra thử xem sao

---------- Bài thêm lúc 17:12 ---------- Bài trước là lúc 16:53 ----------

vô được MS rồi, thanks bạn. tạm thời (gian) vẫn chưa dow được do nó lại thành link web. xóa hẳn lịch sử mà cũng không ăn thua. Chuyện này mình giải quyết nhiều rồi nên sẽ tự tính tiếp, chắc không vấn đề gì

Các chủ đề có liên quan khác