ang3l_nh0kxjnh

Mọi người có thể giải thích giúp mình lỗi này được ko. Tình hình là mình muốn upload file lên Mediafire mà không được, vừa thử trên các trình duyệt Firefox, Chrome, IE nhưng vẫn vậy (mình vừa thử xoá cache của trình duyệt rồi), nhưng thử với máy khác vẫn ok. Vậy khắc phục thế nào đây

mình cũng bị như bạn.đã thử tất cả cách với các trình duyệt khác nhau.mình nghĩ có trục trặc gì bên máy chủ chăng ....?

AK_47abram Mọi người có thể giải thích giúp mình lỗi này được ko. Tình hình là mình muốn upload file lên Mediafire mà không được, vừa thử trên các trình duyệt Firefox, Chrome, IE nhưng vẫn vậy (mình vừa thử xoá cache của trình duyệt rồi), nhưng thử với máy khác vẫn ok. Vậy khắc phục thế nào đây

theo như thông báo ghi là tải lại trang,nếu vẫn không được thì xóa cache,bạn thử xem,hay không được thì vào trình duyệt khác xem sao

mo_on

mình vừa dùng ff rồi nhưng vẫn không được luôn.Mà xóa cache là xóa ở đâu thế bạn?

Nhok_Yumbi

Mình thì không bị như bạn, cắm máy upload đi ngủ, ngủ dậy chạy xong 4 file hết 2 file bị failure . Gòi còn nhìu lúc upload gần 100% cái nó tự nhiên rs lại còn 0%, ức chế vãi

thoai14584

duyprobk mình vừa dùng ff rồi nhưng vẫn không được luôn.Mà xóa cache là xóa ở đâu thế bạn? Xóa cache:

IE: Tool ->General -> Delete-> Tick vào Cookies

Chrome, FireFox, tương tự cứ vào chọn Tool rồi sẽ thấy

Carver

Thank tất cả người vừa giúp đỡ. Nhưng mình vừa nói rõ ở trên rồi, thử với nhiều trình duyệt và xoá toàn bộ cache, cookies.. nhưng vẫn không được. Vấn đề là mình test trên máy ảo cũng vẫn lỗi đấy, nên mình nghĩ có thể là do lỗi máy tính. Vậy ai biết rõ hơn về vấn đề này xin chỉ giúp mình. Thanks!

timthuytinh_89

omegabk Tạo tài khoản mới xem sao! Mình vừa thử cả rồi, cả khi dùng Account với không dùng Account đều lỗi như thế

Các chủ đề có liên quan khác