Elroi

Em có vấn đề này mong mọi người giúp đỡ ạ.

Tình hình là em muốn một ứng dụng nào đó khởi động cùng windows nhưng mà phải khởi động ngầm. Vậy em có thể làm thế nào ạ.

Em xin cảm ơn

o0onh04nho0o

dùng Your Uninstaller đó, trong mục Startup có cái New để add thêm chương trình khởi động cùng windows đó

Giúp meeeee Bác làm như bác trên, hay là tải ASC về dùng, vừa tối ưu máy tính, vừa có chức năng làm chương trình khởi động cùng máy tính.

Irvin

cái này hay nè .. sắp được Microsoft tặng key nữa chứ ... Là sao bạn @@

mizz_tuily

dùng Your Uninstaller đó, trong mục Startup có cái New để add thêm chương trình khởi động cùng windows đó Cái này thì giống như bỏ vào thư mục startup thôi mà bạn, nó không chạy ngầm được

tudinhhuong18

Giúp em với ạ :-( Ơ kìa, bác tải phần mềm tối ưu máy tính ASC tui chỉ cho chưa? Cái này làm ứng dụng chạy ngầm đó, dù tui chẳng bao giờ kích hoạt chế độ này, ngốn RAM của máy.

Cái này không tùy chỉnh được, muốn chạy ngầm cái gì thì bạn phải bật nó lên, trừ 1 số chương trình chạy ngầm mặc định

hoaithuan

Ơ kìa, bác tải phần mềm tối ưu máy tính ASC tui chỉ cho chưa? Cái này làm ứng dụng chạy ngầm đó, dù tui chẳng bao giờ kích hoạt chế độ này, ngốn RAM của máy. ASC là cái gì bác?

vic_ko0l

ASC là cái gì bác? Là advanced system care, rất nổi tiếng, có chế độ chọn các chương trình khởi động cùng máy, chạy ngầm cùng lúc làm việc.

Khởi động ngầm như mềnh biết thì chỉ là bỏ vào Startup, thế thôi

Có thể làm thủ công hay xài phần mềm, CCleaner, ASC, YU ... đều có cả. hay vào Start -> Startup -> dán shortcut phần mềm đó vào

advanced sýtem cảe

chắc bác này định cho key log khởi động cùng windows à ??? Sao lại key log, key log liên quan gì ở đây? Đảm bảo là dùng tốt, giúp ứng dụng chạy ngầm. Không tin thử đi.

Thoraldtun

Ơ kìa, bác tải phần mềm tối ưu máy tính ASC tui chỉ cho chưa? Cái này làm ứng dụng chạy ngầm đó, dù tui chẳng bao giờ kích hoạt chế độ này, ngốn RAM của máy. Mình đang muốn làm 1 ứng dụng không chạy ngầm thành chạy ngầm mà, chứ có phải tìm phần mềm chạy ngầm đâu

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu ứng dụng tro bay làm chất độn gia cường cho vật liệu cao su và cao su blend Khoa học Tự nhiên 0
J Tìm hiểu kỹ thuật làm giao diện cho hệ quản trị nội dung Wordpress và ứng dụng Công nghệ thông tin 2
C Tổng hợp, đặc trưng và ứng dụng của sét chống ưa dầu (Pillared Clays Organophile) làm phụ gia cho sơn Luận văn Sư phạm 0
O Tổng hợp các oxit kim loại mang trên vật liệu mao quản trung bình làm xúc tác cho phản ứng oxi đề hydro hoá ankan thành anken Luận văn Sư phạm 0
M Việc làm cho người di cư tự do từ nông thôn ra đô thị khó khăn và sự thích ứng (Qua khảo sát tại TP Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
A Ứng dụng nuôi sinh khối vi tảo biển làm thức ăn cho ấu trùng trai ngọc tại Vân Đồn, Quảng Ninh Khoa học Tự nhiên 0
C Nghiên cứu tổng hợp, đặc trưng cấu trúc vật liệu sét chống Ti cấy thêm Fe N, S và ứng dụng làm xúc tác cho quá trình xử lý màu trong nước thải dệt nhuộm Môn đại cương 0
Y Nghiên cứu biến tính khoáng Sericit ứng dụng làm chất độn gia cường cho vật liệu Polyme Khoa học Tự nhiên 0
A Quản lý đào tạo nghề đáp ứng nhu cầu lao động cho việc làm xanh Luận văn Sư phạm 0
B Mấy năm trước công ty có cho nhân viên tạm ứng tiền để làm một số việc, nhân viên đã lấy đủ chứng từ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác