leo_nice2002

Sắp tới sinh nhật của bạn rồi, mình muốn làm cái gì đó tặng bạn ấy . Mình tìm thấy trên mạng có cái này đẹp lắm:

Nhưng mình muốn làm chử Chúc mừng sinh nhật thay vì là chữ I Love You thì sao làm thế. Có phần mềm nào hỗ trợ làm máy cái tựa tựa như thế không . Giúp mình sớm sớm nha tại sắp tới sinh nhật bạn ấy rồi

Thanks trước

ban tim thi ra chu sao không dc

ho su dung phan mem jugon voi swf ket hop voi nhau do

co ai bit phan mem nao hay hon phan mem do nua thi pó len a e cung tham khao nha

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Giải quyết việc làm, sự cần thiết của chương trình cho vay tài trợ giải quyết việc làm (cvttgqvl) Luận văn Kinh tế 0
I Chương trình tuyển thực tập – Giới thiệu việc làm ngay sau thực tập duy nhất tại TPHCM Việc làm 0
N Phương hướng và giải pháp thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia về việc làm giai đoạn 2006 – 2010 Luận văn Kinh tế 0
B Đánh giá cách tiếp cận phát triển cộng đồng lấy trẻ em làm trung tâm tại Việt Nam ( Nghiên cứu chương trình phát triển của tổ chức Good Neighbors International tại huyện Sơn Dương, tỉnh Tuyên Quang) Văn hóa, Xã hội 0
K Tìm sai số làm tròn cho các chương trình Java sử dụng Symbolic PathFinder Công nghệ thông tin 0
K Thiết kế bài giảng môn sinh học trong chương trình THPT theo hướng làm tăng hứng thú học tập của học sinh Luận văn Sư phạm 0
N Thiết kế chương trình nói tiếng Anh theo đường hướng lấy người học làm trung tâm cho các kỹ thuật viên tại các doanh nghiệp may Ngoại ngữ 0
H Tình huống: Vay vốn theo chương trình xoá đói giảm nghèo và giải quyết việc làm của ông Hoàng Văn Bình tại xã Thanh Xuân, huyện Sóc Sơn TP Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
M Lỗi kích & kéo rê chuột làm tắt chương trình máy tính Hỏi đáp Tin học 1
A Cảnh báo công ty làm chương trình khuyến mại !! wmtransfer.vn Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác