manutd5624

Có bác nào đã thành công làm ra 1 chiếc đĩa DVD (or CD) để chạy cho đầu đĩa chưa ... ?

Mình tìm hiểu nhiều & làm đều không thành,,,,

Mong mọi người chỉ dẫn cách nào nhanh & hiệu quả không ... ?

p/s : mò mẫm tìm Soft Convert ,rồi Soft Burn .... dài ,mệt quá

Vere

Bạn thử xài phần mềm Ashampo Burning Studio đi, mình thấy cũng dễ sử dụng. Có cả bản portable nữa, bạn chịu khó tìm trên Google là thấy liền

M cũng đang nhắm em này.... Sau khi đi 1 đường thật dài & vất vả với Nero mà không hiệu quả cho lắm....

Nhưng mà cái này không biết có cần Convert trc hay không ?

phamchi_dung

Mặc dù chỉ mới cài hôm qua thôi nhưng nhìn chung thấy giao diện cũng dễ sử dụng lắm bác ạ

theo em biết thì cái này add được file mp4 với avi nếu burn video, bác cứ kiếm mấy cái soft đổi đuôi file là ổn ấy mà

Cr-ack của bác đây

Chúc bác may mắn !

only_love2732

Mặc dù chỉ mới cài hôm qua thôi nhưng nhìn chung thấy giao diện cũng dễ sử dụng lắm bác ạ

theo em biết thì cái này add được file mp4 với avi nếu burn video, bác cứ kiếm mấy cái soft đổi đuôi file là ổn ấy mà

Cr-ack của bác đây

Chúc bác may mắn ! Bạn dùng Sorft convert nào...?

traigiau_91

xin trả lời bạn là để làm 1 DVD thì mình không nên làm bằng 2 phần mềm trên nhé.

bởi vì đó là các phần mềm burn video.

bạn cần có 1 soft chuyên nghiệp để làm DVD.

vấn đề này mình đã hướng dẫn chi tiết trong 1 bài. bạn có thể vào đây tham khảo:

chúc bạn thành công!

anthy20

xin trả lời bạn là để làm 1 DVD thì mình không nên làm bằng 2 phần mềm trên nhé.

bởi vì đó là các phần mềm burn video.

bạn cần có 1 soft chuyên nghiệp để làm DVD.

vấn đề này mình đã hướng dẫn chi tiết trong 1 bài. bạn có thể vào đây tham khảo:

chúc bạn thành công! Bài này của bạn m mới đọc rồi mấy hôm trc rồi ,đang ngâm cứu,,,,,,,,,hay.......

Hi vọng là success !!!

vietboy_121186

tota video converter dùng chán như con gián. bạn hãy thử dùng xilisoft video converter đi.

bỏ total là cái chắc.

yvonneyk

tota video converter dùng chán như con gián. bạn hãy thử dùng xilisoft video converter đi.

bỏ total là cái chắc. Đúng là Total... chán hơn thật...chậm + không chuyên nghiệp cho lắm(dvd,file mpg)....trong khi Xilisoft nó convert hình ảnh đẹp hơn(file VOB),nhưng có điều là khi convert nó ăn hết sạch CPU...->70*C

Roddy

Mới tìm được 1 tool 2 trong 1 ConvertXtoDVD ... không biết dùng có được không ? Cái này là tốt nhất đó bạn, vừa convert vừa ghi.

Chỉ cần chỉnh thông số cho đúng với DVD hay VCD thôi.

Bạn cần thì mình cho linh hướng dẫn từ A-Z

Các chủ đề có liên quan khác