nhukong

Tình hình là mình không rành về máy tính lắm, nên gọi người tới sửa, sau khi cài windows xong hiện lên cái tiêu đề của foder như thế này, nhưng mà mình muốn thay đổi, hay sửa nó trở về như ban đầu, mà không biết làm cách nào, mong các pro giúp mình với!

---------- Bài thêm lúc 22:57 ---------- Bài trước là lúc 22:56 ----------

Chỉ Giúp mình với

Glyn

Chắc người ta ghost cho bạn bản ghost bị cá nhân hóa đây...

Mình cũng chẳng rỏ nửa

nguyenuyen08

asin69221 Chắc người ta ghost cho bạn bản ghost bị cá nhân hóa đây...

Mình cũng chẳng rỏ nửa Hic! h chẳng biết làm sao để tắt nó đi nữa

cobehayquay246

Thua,thằng kĩ thuật viên lừa tình bạn rồi .Nó cài mấy cái đó vô file hệ thống lun,ko kiếm ra được đâu

hi_sam

nguyenduy020290 Thua,thằng kĩ thuật viên lừa tình bạn rồi .Nó cài mấy cái đó vô file hệ thống lun,ko kiếm ra được đâu Lừa tình hay lừa trước đây nhĩ

Bạn kiếm cái đĩa windows cài lại cho rồi, nhìn thế khó chịu lắm, người ta marketing ngay trên máy mình ai mà chịu nổi

Cài windows cũng dễ mà...

justpur

Vậy là không còn cách nào hết hả Pro? có phần mềm nào làm thay đổi được giao diện

Bonifacio

Bạn thử thay dùng theme dưới xem có mất không:
Nếu không được thì dùng mấy theme dưới, cái này mình vừa test trên máy mình. Nó làm mất trả toàn những thứ ta có thể nhìn thấy trong windows do người làm bản ghost cá nhân hóa.

Brentley

có cái folder đó là do người bán đĩa windows làm ra (tạo) vậy nên bạn không xóa được đâu.nếu muốn bạn dùng đĩa khác hay down về cài bản windows khác.

chúc bạn thành công

sweet_candy_039

dămxanh Bạn thử thay dùng theme dưới xem có mất không:

Nếu không được thì dùng mấy theme dưới, cái này mình vừa test trên máy mình. Nó làm mất trả toàn những thứ ta có thể nhìn thấy trong windows do người làm bản ghost cá nhân hóa. Mình thử rùi bạn ui! theme đẹp lắm, muh nó vẫn không thay đổi được ! hic , bó tay ùi sao?

Courtnay

boyyeu888 Vậy không còn cách nào khác hả mấy pồ? Còn 2 cách :

- nếu bạn biết rành về HĐH thì bạn tìm file đó mà sửa

- học cách cài lại Win,banh ra cài lại đi bạn sẽ học được rất nhiều khi tự mình cài mấy cho mình .

Chúc vui !

Các chủ đề có liên quan khác