yenbai_net

Em vừa cài windows SP3 nhưng khi cài mấy soft lên nó không nhận. Mà chỉ nhận SP2

các bạn chỉ em biết cách nào chuyển SP3 xuống SP2 được không ạ ?

Thanks all !!!

selfish_vn

Bạn ví dụ một số soft xem. Bởi thực tế Sp3 chỉ hơn Sp2 ở chỗ bảo mật (an ninh) tốt hơn thôi chứ về cấu trúc hệ điều hành là như nhau nên soft cài được ở SP2 thì sang SP3 sẽ cài được. Nếu bạn nói Soft cài ở XP được nhưng sang Win7 không được thì còn có thể bởi cấu trúc 2 hệ điều hành này khác nhau. Bạn đưa thử 1 phần mềm mình xem thử.

Penn

Đúng đấy, chỉ có cách cài windows mới thôi. Còn chuyện bạn bảo có một số phần mềm nó không tương thích với SP3 mà với chỉ SP2 thì hơi vô lý. Nhưng tốt nhất, bạn lên đưa phần mềm ra...hay có thể máy bạn chưa cài Microsoft .NET Framework

Trích bít57 View Post Đúng đấy, chỉ có cách cài windows mới thôi. Còn chuyện bạn bảo có một số phần mềm nó không tương thích với SP3 mà với chỉ SP2 thì hơi vô lý. Nhưng tốt nhất, bạn lên đưa phần mềm ra...hay có thể máy bạn chưa cài Microsoft .NET Framework Dạ vâng đó là Grammar 2.4 phần mềm học tiếng anh đấy ạ ?

bin8291792

Trích nguyenkhabk View Post Dạ vâng đó là Grammar 2.4 phần mềm học tiếng anh đấy ạ ? Có bản 2.8 rồi mà, bạn down về dùng thử xem.
Code:

Trích motlanvamaimai View Post Có bản 2.8 rồi mà, bạn down về dùng thử xem.
Code:

Em vừa down cái mà bác bảo là Grammar 2.8 về rồi. giải nén ra và cài đặt nhưng gần được nó cứ như hình trên là bệnh sao vậy ạ ?

---------- Bài thêm lúc 13:58 ---------- Bài trước là lúc 13:33 ----------

Đã cài được ngon lành cành đào

THANKS ALL cả nhà

Các chủ đề có liên quan khác