no1_kem

em ở KTX, trường phủ wifi toàn diện, vậy mà chỉ cho đọc tin tức, báo chí, vô trang chủ của trường, download thì speed <=70kb/s down những file <=10mb, game gunny+Youtube+zing+ola chat+xem phim+nge nhac........đều bị chặn. muốn xài wifi thì phải nhập mã số SV + pass trường cấp, không thay đỗi proxy gì cả. Mấy anh chị có cách nào chỉ dùm để em có thể thoải mái 1 chút không ạ, Ultrasuft e vừa dùm rồi, không được ! Thank tất cả người vừa ghé wwa

Brittain

xomtram Trường bạn làm chặt quá nhỉ, xài wifi mà phải cung cấp mã số SV + pass. khổ lắm bạn ạ, muốn koi 1 clip cặp đôi hoàn hảo cũng hk được, huhuhu!!

t_h_151

Cao thủ may ra mới can thiệp vào được, họ dùng modem quản lý chặt thế thì dân IT bình thường không làm gì được đâu.

nanh2811

Bạn tải mấy phần mềm xem tivi ol xem đi.chắc là được đó.trường bạn dùng mạng gì vậy ?

Freddy

Trường nào mà triển khai cái hệ thống như rứa......thế thì nó chặn hết tắt cả các ứng dụng flash rùi.....mua mẹ con 3g dùng cho khỏe

ha_vy_87

Chỉ có cách chôm ID của thầy cô thôi không thì 3G mà quất, trường bạn còn đỡ trường mình ngoài web trường ra, chả vô được gì sất, vận tốc 5~10 kb là bình thường ==!

huu.letrong

Trường mình cũng thế, bắt đk này đk nọ cuối cùng vào như shi*. Cuối cùng cũng lấy Dcom ra mà dùng thôi. Văn Lang U đấy!

a_1

Qua trường mình nè khtn ở Nguyễn Văn Cừ đấy chơi thoải mái, down lúc vắng người maximum 1,6m/s.

Ko có cách nào đâu tại server của trường bạn nó dùng ISA ,chỉ có ISA mới chặn 1 cách rõ hơn như vậy được .

Cái này cũng đơn giản thôi :

Bước đầu phải sự bỏ thằng IE đi sử dụng GC hay FF

Bước 2 cài Cfoss vô sau đó tinh chỉnh cho phù hợp ==> Đảm bảo lướt nét ào ào.

Bước 3 sử dụng phần mềm change Ip để vào các trang web bị trường chặn.

Santiago

bolaibienhinh Cái này cũng đơn giản thôi :

Bước đầu phải sự bỏ thằng IE đi sử dụng GC hay FF

Bước 2 cài Cfoss vô sau đó tinh chỉnh cho phù hợp ==> Đảm bảo lướt nét ào ào.

Bước 3 sử dụng phần mềm change Ip để vào các trang web bị trường chặn. 1/ Dùng IE hay FF cũng thế thôi .

2/Cài Cfrosspeed vào thì chỉ làm cho mạng ổn định , chẳng dc bao nhiêu

3/Bác ấy dùng urtrasulf để change ip nhưng không dc

Các chủ đề có liên quan khác