Rexley

Em mới dowload một phần mềm từ trên mạng nhưng mà file đó mở k được cụ thể là :

Driver auto update - [LangtuSpears™].rar.003

vậy ai biết cách mở xin chỉ e với !

E xin Thank trước..

Kenny

Do file quá lớn không thể up lên sever nên bị cắt nhỏ lại ! thường file đầu tiên là .001 thì bạn dùng hjsplit, còn dowload về có 1 file 001.exe thì bạn chạy file.exe là được

hjsplit : mở lên chọn join --> input file "chọn file cần nối lại .001" sau đó click Start ngồi đợi là ok.

bạn nhớ dowload đầy đủ thì rồi ghép lại.

phuong201088

bạn vẫn còn thiếu file .rar.001 và .rar.002 nữa, bạn down cho đủ rồi về dùng hjsplit nối lại như bạn ở trên nói là được

windcloud2047

jailbreak bạn vẫn còn thiếu file .rar.001 và .rar.002 nữa, bạn down cho đủ rồi về dùng hjsplit nối lại như bạn ở trên nói là được Mình đồng ý với ý kiến này. Và có thể tên file sai, bạn ó thể xoa 003 đi rồi giải nến thử coi nó ra cái gì, nếu thiếu file hay báo rối thì nên phải down đủ rar.001, rar.002

thiếu file như bạn trên nói

bạn down đủ bộ file về rồi nối lại bằng Phần mềm đó

hay là xóa đuôi 003 đi rồi nối lại xem có được ko

Rawiella

Bạn phải đủ đuôi từ 1,2,3.. đến đuôi cuôi cùng thì mới có thể ghép được. Trường hợp mà đuôi .rar.003 có hình winrar thì có thể dùng winrar trực tiếp để giải nén, còn không thì dùng HJsplit.

cụ thể là thế này, người ta nén file thành file rar cho nhỏ lại, tuy nhiên vẫn còn lớn quá nên dùng hjsplit để cắt ra (up lên cho tiện). muốn sử dụng được file này thì bạn làm theo quy trình ngược lại. down về (nhớ là phải down đủ các file vừa cắt ra), dùng hjsplit nối lại thành 1 file rar duy nhất, tiếp tục giải nén file rar (lưu ý là các bước nén và cắt file có thể còn có pass, bạn phải coi kỹ xem pass là gì, nếu không là mất công toi đấy

bạn down đủ 3 file 001,002,003 sau đó dùng hisplit nối lại. link đó bạn. chúc bạn vui vẻ

059ngoctrung Em mới dowload một phần mềm từ trên mạng nhưng mà file đó mở k được cụ thể là :

Driver auto update - [LangtuSpears™].rar.003

vậy ai biết cách mở xin chỉ e với !

E xin Thank trước.. em chi can dơnload du bo video do rui giai nen binh thuong tu .rar.001 den .rar.00...

tranminhtrungvn

Dùng phần mềm FFSJ đi bạn,nó rất dễ sử dụng bạn ạ và ngoài ra nó còn có thể nối luôn đuôi file .__a, .__b.... bạn ạ nó hữu ích và mạnh hơn HJSplip rất nhìu ^^ link nè bạn down dùng thử và trải nghiệm nhé

Floyd

Dùng phần mềm File Splitter and Joiner để nối tất cả lại thành file *.rar , sau đó dùng Winrar để giải nén file *.rar thui, nhưng mình cũng k hiểu sao cái bác chia file lại làm như vậy, theo mình nghĩ làm vậy là khá nguy khi trả may bị lỗi thì không khắc phục được, ta chia luôn bằng winra rồi đặt recovery thì có lỗi corrupt thì sửa được bằng winrar luôn

Ý kiến cá nhân là vậy

thovphng

bạn down thiếu rồi còn file 1 và 2 nữa đấy tỉa về đầy đủ là giải ném được ngay

Các chủ đề có liên quan khác