uyenchuongsgn

em làm ra (tạo) ghost win7 trong máy laptop ASUS bằng Norton 11 xong. Lúc muốn bung ra thì trong Norton không xuất hiện bản ghost đó nữa, em mua thử 2 đĩa Hirent Boot rồi mà vẫn vậy. Sau đó, em down thử 1 bản ghost xp về cũng vậy. Mà cho bản ghost xp sang máy khác thì vẫn ok. vậy là con máy của em bị làm sao hả bác, trước vẫn ghost windows 7 và xp ok. các bạn giúp em với. hic

Email: [email protected]

MrKen_pr09x

dotnam em làm ra (tạo) ghost win7 trong máy laptop ASUS bằng Norton 11 xong. Lúc muốn bung ra thì trong Norton không xuất hiện bản ghost đó nữa, em mua thử 2 đĩa Hirent Boot rồi mà vẫn vậy. Sau đó, em down thử 1 bản ghost xp về cũng vậy. Mà cho bản ghost xp sang máy khác thì vẫn ok. vậy là con máy của em bị làm sao hả bác, trước vẫn ghost windows 7 và xp ok. các bạn giúp em với. hic

Email: [email protected] Bạn nên dùng đĩa Hirent Boot 9.9 trở lên. Mình đang dùng ASUS U80V, ghost bình thường mà.

Brighton

Bạn thử format ổ C rồi Ghost thử xem, nếu dùng cho dòng laptop mới thì nên dùng actronic hơn là ghost

ntduong1982

mình ghost máy asus và máy HP probook bằng bộ ghost allmain khi ghost thì chạy bình thường, nhưng khi chạy ghost xong thì máy im lìm không xuất hiện gì cả. Các pro cho hỏi là nguyên nhân tại sao. Thank

elizabeth_85

trieunv09 mình ghost máy asus và máy HP probook bằng bộ ghost allmain khi ghost thì chạy bình thường, nhưng khi chạy ghost xong thì máy im lìm không xuất hiện gì cả. Các pro cho hỏi là nguyên nhân tại sao. Thank

Thường bị như vậy là bị thiếu driver sata đó bạn

Các chủ đề có liên quan khác