Brainerd

Mình trước đây có lập một Email "yahoo.com.vn". Nhưng sau đó mình có thay đổi pass và không nhớ được do lâu rồi không dùng. Nay mình muốn lấy lại cái email do mà quyên mất cau hỏi bí mật (an ninh) lên không thể nào lấy lại được mật (an ninh) khẩu. Có ai biết cách tìm lại mật (an ninh) khẩu hay câu hỏi bí mật (an ninh) không chỉ mình với.

manh.vuvan Mình trước đây có lập một Email "yahoo.com.vn". Nhưng sau đó mình có thay đổi pass và không nhớ được do lâu rồi không dùng. Nay mình muốn lấy lại cái email do mà quyên mất cau hỏi bí mật (an ninh) lên không thể nào lấy lại được mật (an ninh) khẩu. Có ai biết cách tìm lại mật (an ninh) khẩu hay câu hỏi bí mật (an ninh) không chỉ mình với. Hỏi để chôm nick yh người khác đấy

baby_bun

mỗi tài khoản yahoo lại được liên kết với 1 tài khaonr yahoo khác. lúc đăng kí, bạn đăng kí cái nào thì vào cái đấy mà lấy pass

winthang54

chính xác là bạn không nhớ mật (an ninh) khẩu + quên câu hỏi bảo mật!Nhưng khi đăng ký bạn có đăng ký 1 email khác để lấy lại pass thì có thể nhưng bạn không chọn chức năng này thì tốt nhất là làm 1 cái mới!Bótay.com

handoi

Tưởng bác chủ Pic có cách ! ai ngờ !!!!

một là vắt óc suy nghĩ cho 2 câu hỏi bảo mật (an ninh)

2 là xóa đi đợi 6 hay 12 tháng gì đó ( không nhớ nữa )