Miquel

cty mình mới quyết toán thuế cho năm 2007,2008.công văn gửi về như sau:- Lệch mức thuế suất -> vat phải nộp giảmcho mình hỏi sau khi nộp phạt, nộp trước vat thiếu mình có suất hoá đơn để bù qua số trước thuế thiếu đó ko? cảm ơn!
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Trích:
Nguyên văn bởi pttngan_kt84 cty mình mới quyết toán thuế cho năm 2007,2008.công văn gửi về như sau:- Lệch mức thuế suất -> vat phải nộp giảmcho mình hỏi sau khi nộp phạt, nộp trước vat thiếu mình có suất hoá đơn để bù qua số trước thuế thiếu đó ko? cảm ơn!
có ai biết không "méc" giúp mình với,mình Thank nhiều nhiều

Các chủ đề có liên quan khác