puppy_kimnguu06

Nói 1 cách chính xác IBM không phỉa tiền thân của Lenovo.Lenovo mua công nghệ sx máy tính xách tay của IBM.Lenovo rất nhanh nhạy trong việc ra mẫu máy,chất lượng tưong đối tốt như các dòng tầm trung của hãng khác.Lenovo cũng có nhiều sp cao cấp nếu bạn chú ý theo dõi thông tin.Toshiba thì bjo cũng ra nhiều máy với cấu hình tốt,máy bền là đặc điểm của Toshiba

Tyrone

Lenovo là một hãng chuyên về IT của TQ,nổi tiếng về máy tính xách tây chuyên nghiệp,nhiều doanh nhân và kỹ sư IT rất hay dùng máy của lenovo, chất lượng thì rất tốt , tui thấy nhiều hãng nổi tiếng như HP, DELL còn không thế so sánh được no,tui đã dùng nhiều hãng khác nhâu,thích nhất vẫn là Lenovo

Về Lenovo bạn yên tâm là hiện tại các sản phẩm của hãng đều được áp dụng công nghệ tiên tiến từ IBM , hãng nổi tiếng về máy tính xách tay ví dụ như công nghệ chống shock ổ cứng , bàn phím tiêu chuẩn , hệ thống thông báo tự động , hệ thống nhận diện ,bảo mật...HIện tại mình đang dùng Y460 của Lenovo thấy rất tốt.Dường như máy tính của Lenovo trang bị cho người dùng những điều khiển hữu ích nhất.Mình đã dùng qua nhiều dòng như Dell, HP ,Vaio và Acer.Bản thân mình thấy Lenovo có ưu điểm là giá thành rẻ nhất so với phần cứng (vì không kèm windows bản quyền, sản xuất 100% ở TQ nên giá thành rẻ) .Chất lượng thì gần như không khác các hãng laptop khác ,mình đặc biệt thích những sáng chế mà Lenovo đưa vào laptop như: rapid intel giúp khởi động và tắt windows nhanh hơn 30% ,slide navbar điều khiển chức năng cảm ứng giống ipod ,hệ thống one key home threater ,one key recover , etc... Bạn hãy khám phá thêm nhé !

Các chủ đề có liên quan khác