tthanhtu2702

Khả năng có thai rất thấp vì đến kỳ bạn gái vẫn có kinh, mặc dù có vài dấu hiệu lạ nhưng đó là những bất ổn thỉnh thoảng vẫn xuất hiện ở phụ nữ thôi

tuy nhiên, để cho chắc chắn thì bạn nên mua que thử thai cho bạn gái thử vào buổi sáng sớm

thử để biết chắc là không bị "dính" để bạn gái yên tâm, ổn định tâm lý nhé

và các bạn nên lưu ý xuất tinh ngoài AD không phải 1 biện pháp tránh thai an toàn tuyệt đối nhé. nhất là các bạn quan hệ vào thời điểm trứng rụng rất dễ "dính" đấy

cứ dùng BCS đúng cách cho an toàn

toan_noucamp

Khả năng có thai là rất thấp. Theo chị nghĩ là do rối loạn kinh nguyệt có thể vì quá e sợ kéo theo mệt mõi làm kinh nguyệt có triệu chứng kéo dài.hay bị tướt ( ra ít ) lâu hơn. Bị chuột rút và những triệu chứng nhức đầu ( em thử hỏi bạn có dùng thuốc tránh thai khẩn cấp không?) phản ứng phụ này rất hay gặp ở người có thể trạng yếu. Tốt nhất em nên giúp bạn kiểm tra bằng que thử để yên tâm và ổn định tâm lý. CHị nghĩ là xác suất có baby rất thấp, nên dùng que thử sau 1 tuần kể từ khi quan hệ.Giúp bạn thư giản đừng căng thẳng quá, tình trạng sẽ cải thiện hơn.

trslan_pn

Bạn gái bạn vẫn có kinh như vậy chắc không phải có thai đâu hơn nữa bạn xuất tinh ngoài AD nữa, do bạn gái e sợ quá thành ra rối loạn kinh nguyệt chút thôi.

Nhưng nếu hiện tượng rong kinh kéo dài gây mệt mỏi như vậy thì tốt nhất nên đi khám phụ sản kiểm tra khỏi phải ngồi nhà lo lắng.

Mal

100% là không có thai đâu e à.

ra máu như vậy có thể là rối laonj kinh nguyệt sau khi uống thuốc tránh thai nhanh.

hay là do viêm AD, mà bạn e không biết ,nên sau khi quan hệ cũng bị ra máu như vậy.

em nên mua que thử đi cho chắc ăn.sau đó e nói bạn gái e mua thuốc đặt AD đặt trong vòng 5 ngày là khỏ re liền à.

Chuột rút thì e mua Canxizando cho bạn e uống mỗi ngày 1 viên vào buổi sáng.uống 1 tuần như vậy là ok.

Chúc e vui khỏe.Mời bạn ghé thăm: Shop LÊ MY TRẦN

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác