dangtrang2246

Loại bỏ giới hạn 72 phút khi xem phim trên MegaVideo

Ngoài YouTube, MegaVideo là một trong những nơi phổ biến để xem phim trực tuyến. Đối với người dùng miễn phí, MegaVideo chỉ cho phép xem phim liên tục 72 phút. Khi vừa xem hết 72 phút, bạn phải đợi một khoảng thời (gian) gian nào đó mới được xem tiếp. XIn sẻ chia với các bạn hai dịch vụ giúp bạn xem phim không giới hạn trên MegaVideo.

Thông báo này sẽ hiện ra khi bạn vừa xem hết 72 phút trên MegaVideo
1. MegaSkipper

Bạn vào , điền ID của video trên MegaVideo và click nút Watch.

Một trang mới được mở ra và bạn có thể xem video trên trang này.

2. MegaVideoNoTimeLimit

Bạn vào , nhập URL của video trên MegaVideo và click nút Stream!!

Một trang mới xuất hiện, bạn có thể xem video ở trang này.

Ồ chưa thử nhưng chắc là được, Thank bạn nhiều

---------- Bài thêm lúc 16:20 ---------- Bài trước là lúc 16:16 ----------

Cho mình hỏi thêm, nếu mình download file từ mega liệu có bị giới hạn time ko? Nếu có thì làm thế nào để khắc phục?

eugenie_1304

j4cks0n_1st Cho mình hỏi thêm, nếu mình download file từ mega liệu có bị giới hạn time ko? Nếu có thì làm thế nào để khắc phục? Mình chỉ dẫn là megavideo chứ không phải megaupload.

Muốn down trên megaupload thì dùng JDownloader.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thiết kế, chế tạo máy loại bỏ rỉ sét bằng sóng siêu âm Ngoại ngữ 0
D Nghiên cứu quá trình loại bỏ chất rắn lơ lửng trong nước thải chế biến thủy sản bằng phương pháp keo tụ điện hóa điện hóa Khoa học Tự nhiên 0
M Nghiên cứu loại bỏ asen trong nước ngầm để sản xuất nước sinh hoạt bằng vật liệu hỗn hợp Fe(OH)3 -MnO2 Luận văn Sư phạm 0
T Nghiên cứu loại bỏ asen trong nước ngầm để sản xuất nước sinh hoạt bằng vật liệu cát đen biến tính Luận văn Sư phạm 0
C Nghiên cứu phương pháp loại bỏ kim loại nặng khỏi nước thải nhờ quần thể vi sinh vật tự nhiên khi sử dụng các loại cơ chất khác nhau Khoa học Tự nhiên 0
W Nghiên cứu đánh giá tiềm năng tái chế chất thải điện tử và thu hồi kim loại có giá trị từ bản mạch điện tử thải bỏ Khoa học Tự nhiên 0
E Loại bỏ mẩu tin nhân bản thừa trong cơ sở dữ liệu quan hệ Công nghệ thông tin 0
D Vấn đề loại bỏ hình phạt tử hình trong các tội xâm phạm trật tự quản lý kinh tế và các tội phạm về chức vụ4 Luận văn Luật 0
R [Việt hóa] Instant PDF Password Remover 6.0 Final Portable - Loại bỏ mật khẩu PDF Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
B Loại bỏ quảng cáo trong µTorrent và BitTorrent InterNet 2

Các chủ đề có liên quan khác