E có 1 số file exel 2003 bị lổi font. Mấy file này do nhân viên kế toán nhà trường cung cấp. Nó được xuất ra từ 1 phần mềm nào đó e củng không rõ. Hiện tại e cần những file này gấp để tổng kết điểm học kì cho học sinh. Ai giúp em sửa những fille này lại với. Giúp em với nhé.

caheotv

theo mình kiểm tra đây hình như là loại file thuộc excel 2000 chắc vậy vì dùng vài phần mềm checjk đều cho ra kết quả đó hết ,để minh check lại

nh0c_m1tu0t_94

của bạn này, mình chuyển về font .vntime hết rồi, nếu máy bạn thiếu font này mình có để sẵn trong file đó copy vào thư mục font của máy thôi.

kiepcodon228

của bạn này, mình chuyển về font .vntime hết rồi, nếu máy bạn thiếu font này mình có để sẵn trong file đó copy vào thư mục font của máy thôi.
Thank bạn nhé. Làm sao bạn chuyển về font .vntime được vậy. Mà bạn có thể save qua dạng *.xls cho mình với được không. Mình dùng exel 2003 không đọc được file *xlsx. Thank nhìu nhìu .

kiniem_12

theo mình kiểm tra đây hình như là loại file thuộc excel 2000 chắc vậy vì dùng vài phần mềm checjk đều cho ra kết quả đó hết ,để minh check lại Thì office 2003 đọc được file office 2000 mà bạn. mình cũng k hiểu sao lại như thế nữa

Các chủ đề có liên quan khác