huongthuy_icb

Sao mình dùng codec pack coi phim khoảng 9,10 phút là đứng hình luôn vậy và quay lại từ đầu,mình xem phim nào cũng bị vậy hết,giải quyết làm sao?

lynk_chick1501

Phim bác down có chuẩn không đó. Hay là chỉ down một phần 001 rồi coi luôn.

Mình không nói bác nhưng nhiều ng như vầy lắm. Hỏi trc cho chắc

nhukong

mình dơn 001 002 rồi coi,window meadia player bạn có thế đưa mình link tải trực tiếp dc ko

phuong_85

các file này sau khi bạn down về, bạn hãy dùng phần mềm File Splitter & Joiner để nối chúng lại (đặc biệt là phải để chúng cùng 1 folder), nếu không xem được thì bạn hãy gỡ nó ra và cài đặt lại xem sao, chúc bạn thành công

Iosep

chắc bác này 1 film 10 file mà nối có 2-3 file thì xem được 9-10' là đúng rồi

tearofthesun Phim bác down có chuẩn không đó. Hay là chỉ down một phần 001 rồi coi luôn.

Mình không nói bác nhưng nhiều ng như vầy lắm. Hỏi trc cho chắc Chắc là tình trạng này rồi,chứ down về mở được mà như vầy chỉ có thiếu file.theo ý "khôn thần" là như thế!!!

nh0xdangyeu

ẹc ẹc cái này là lỗi phim có thể mình bị rồi khi đang dơn = idm thì dí rồi resume thì phim bị đứt ở doạn đó mình down 1 video trên youtube cũng bị vậy đó down lại là ok

young_pu_0101

bạn phải nói rõ là phim chuẩn gì. down ở đâu thì tất cả người mới có thể giúp bạn tốt hơn chứ. phim bản DVDRip, HD thì chắc không có trường hợp đó đâu!

Cái này có lẽ do chú down phim nhưng thiếu part,khi join vào thiếu nên xem không hết chỉ chạy đến hết file join dc thôi

Bạn bị lỗi khi down, có thể trong khi down bạn bị mất kết nối, mình cũng nhiều lần bị thế rồi, bạn down lại là ok. Nhớ là phải xem xem nó có bị dừng lại khi down hay ko, cụ thể là tốc độ đường truyền xuống 0kb/s. Nhớ nhé

thanhbinh_an

bạn dùng chương trình nào xem phim vậy? bạn lên mạng down gói codec Windows Codec Pack hay Win7 Codec Pack về, cài đặt rồi dùng trình xem phim mặc định của windows là WMP xem thử xem. nếu vẫn bị thì chứng tỏ file video của bạn vừa bị lỗi hay bạn mới chỉ down một phần của file đó thôi. Đến đây chắc bạn vừa biết làm gì rùi phải không. chúc thành công

Eideard

Vuagas123 mình dơn 001 002 rồi coi,window meadia player bạn có thế đưa mình link tải trực tiếp dc không vậy là đúng rồi, bạn phải nối chúng lại mới xem hết được chứ

Steven

WhyDeath Bạn dow film về 001-002-003... thì nên dùng phần mềm nói phim lại để coi được trọn và tốt hơn
bạn chủ topic nói là lúc coi phim mà bạn, chưa ghép file lại thì sao coi được? chắc bạn vừa nhầm rồi!

Các chủ đề có liên quan khác