hong_nhung

Mình sử dụng office 2007 bị lỗi như vầy

lúc đầu mình đánh bàng font .vntime bình thường sau đó bôi đen chuyển sang .vntimeH thì bị lỗi này ai biết chỉ mình dùm với xin Thank nhiều và hậu tạ

Sigfrid

Luckytep format + Change Case + chọn cái dòng đầu tiên + ok bạn có thể chỉ dẫn kỹ hơn hộ mình được không

nh03m_ko0l

Bạn chuyển giữa hai font này thì sẽ bị lỗi rồi. trong máy bạn có đầy đủ font thì không hẳn chuyển giữa các font với nhau sẽ được bạn ah.

Nếu bạn muốn chuyển thì bạn làm thể này nha.

Máy bạn có cài unikey không? nếu có thì bạn bôi đen các dòng bạn cần chuyển, sau đó copy, (không được past ngay nha). sau đó bạn click chuột phải vào biểu tượng unikey ở góc phải, phía dưới màn hình đó và clcik vào dòng chuyển mã nhanh, nó sẽ hiện ra bảng nhỏ, bạn nhấn ok. Sau đó bạn mới past nha. mình cũng bị nhiều lần như vậy và vừa làm được.

Bạn thử làm thế xem được không.

Chúc bạn thành công.

MacDonell

haivu58 Bạn chuyển giữa hai font này thì sẽ bị lỗi rồi. trong máy bạn có đầy đủ font thì không hẳn chuyển giữa các font với nhau sẽ được bạn ah.

Máy bạn có cài unikey không? nếu có thì bạn bôi đen các dòng bạn cần chuyển, sau đó copy, (không được past ngay nha). sau đó bạn click chuột phải vào biểu tượng unikey ở góc phải, phía dưới màn hình đó và clcik vào dòng chuyển mã nhanh, nó sẽ hiện ra bảng nhỏ, bạn nhấn ok. Sau đó bạn mới past nha. mình cũng bị nhiều lần như vậy và vừa làm được.

Chúc bạn thành công. nhưng trên office 2003 chuyển qua lại giữa 2 font này được mà bạn

ly_quochuy1812

giờ ít người dung font VN lắm rồi. Chỉ dùng khi cần tạo các kiểu chữ mềm mại thôi. CÒn muốn chuyển đổi thì cài thêm phần mềm chuyển font thì sẽ OK.

mayhong1230

huntertranphu bạn có thể chỉ dẫn kỹ hơn hộ mình được không tô đen chữ đó + click vào cái biểu tượng office ở gốc trái màn hình tìm chữ format + click vào dòng đó xuất hiện khung chọn dòng Change Case + sẽ xuất hiện cho bạn 7 lựa chọn bạn chọn dòng nào bạn KẾT thì check vô xong ok

haivu58 Bạn chuyển giữa hai font này thì sẽ bị lỗi rồi. trong máy bạn có đầy đủ font thì không hẳn chuyển giữa các font với nhau sẽ được bạn ah.

Chúc bạn thành công. bạn này nhầm rồi cái này là dùng để chuyển giữa các bảng mã vs nhau thui

.vntime và .vntimeH đều cũng bảng mã TCVN3 thì không làm cách này đâu

---------- Bài thêm lúc 15:58 ---------- Bài trước là lúc 15:57 ----------

bạn dùng time new roman đi bạn, nếu bạn vừa đánh .vntime mà muốn chuyến sang time new roman thì dùng cách này được

Các chủ đề có liên quan khác