djnhthang_kute

các bạn ơi? giúp mình với. mình dùng driver easy để tự download driver về nhưng khi cài card hình thì chạy đến phần finish thì máy dừng lại không finish được rồi đột nhiên khởi động lại, khởi động lại xong thì màn hình bị nhòe nhoẹt màu nâu xám. Giải quyết thế nào đây các bạn. giúp mình với????

Bạn cho mình biết cái tên VGA nhé, nếu là onboard thì cho biết tên Mainboard đang dùng. Sẵn nói luôn hệ điều hành đang dùng nữa.

t.thinh86

chắc driver easy tìm không đúng drives rồi thôi bạn cho biết tên main sài card rời hay onbo lên ketnooi.com/forum tìm hộ drives cho

mr_gsb

trường hớp của bạn có 2 khả năng

nếu bạn dùng card on có thể chuơng trình đó vừa tìm sai driver

nếu bạn dùng card rời mà cài windows vista hay 7 hàng hồ cẩm đào sẽ không có driver

have fun!

tri_ctyflp

hahahaha1611 mình dùng cảd onboard . main P4M-915GGD1. mình dùng windows xp Cái main này sao lạ quá vậy, máy bạn mua ở đâu?

falling_start88

hahahaha1611 mình dùng cảd onboard . main P4M-915GGD1. mình dùng windows xp bạn vào trang chủ Intel down load driver của chipset 915G thử xem

blogg_trang

Bây giờ bạn tháo máy ra làm vệ sinh, quét bụi, thay keo tản nhiệt cho CPU, lau chân Ram. Sau đó cài lại cái Driver hiện bạn có xem thế nào.

ptdieuhoa

hahahaha1611 mình mở máy ra thấy trên main ghi thế mà. :-o. mà dùng 3dchip rồi. cái main này sử dụng chíp 915g của intel (chính xác là trang chủ của intel có support chip cho dòng main của bạn) bạn vào trang itel down về cài thử đi nhé

nicho_las16

neu chua dc thi ban thu tai cai nay ve cai xem sao. no la driver cua card man hinh cua main ban do link ne

Các chủ đề có liên quan khác