nhokvip_pro

anh em xem hình rồi cho em ý kiến với nha em ghost lại windows xong cài thì nó cứ báo lỗi như vậy :

Brasil

Hình nhỏ quá, không đọc dc, nếu windows 7 thì phải bản quyền or Cr-ack mới cài dc.

darkhero_hn

Up lại hình đi bạn, bạn vào upanh.com up đi, up host này nó resize lại khong thấy được gì hết

ki_en

Để cài được MSE thì trước tiên Windows của bạn phải là Windows bản quyền vừa nhé.

jen_blue

botloctom Để cài được MSE thì trước tiên Windows của bạn phải là Windows bản quyền vừa nhé. Đâu cần đâu bạn,mình cài win7 Cr-ack mà vẫn cài dc mà.Mà cái này sử dụng cực nhẹ.Bình thường nó chỉ dùng hết 1.5MB->3MB RAM,còn khi quét có thể tùy chọn cho nó sử dụng tối đa 50% của CPU thôi.

---------- Bài thêm lúc 20:15 ---------- Bài trước là lúc 20:13 ----------

hung9095 anh em xem hình rồi cho em ý kiến với nha em ghost lại windows xong cài thì nó cứ báo lỗi như vậy :

Thứ 1: bạn cho hình quá bé không nhjn dc j thì làm sao tất cả ng giúp dc bạn.

Thứ 2: Bạn chả nói rõ là dùng windows j?

huyenly1989

vcthienk7c Đâu cần đâu bạn,mình cài win7 Cr-ack mà vẫn cài dc mà.Mà cái này sử dụng cực nhẹ.Bình thường nó chỉ dùng hết 1.5MB->3MB RAM,còn khi quét có thể tùy chọn cho nó sử dụng tối đa 50% của CPU thôi.

Thứ 2: Bạn chả nói rõ là dùng windows j? xp chứ j nhìn là biết xp chưa bản quyền

tracy_terry

vcthienk7c Đâu cần đâu bạn,mình cài win7 Cr-ack mà vẫn cài dc mà.Mà cái này sử dụng cực nhẹ.Bình thường nó chỉ dùng hết 1.5MB->3MB RAM,còn khi quét có thể tùy chọn cho nó sử dụng tối đa 50% của CPU thôi.

Thứ 2: Bạn chả nói rõ là dùng windows j? xp chứ j nhìn là biết xp chưa bản quyền

dhuong21

Cái nay no báo lỗi, mã lỗi: 0x8004ff56 em dung bản ghost windows xp2 các bạn ah

Các chủ đề có liên quan khác