hieu7957

mình bĩ lỗi lan ip giờ muốn RS Ip cũng không dc nó toan hien len cai bang nay chu không hien len phan addip nua ai co the giup dc k day la hinh mình dùng chung mạng nên chỉ dẫn mình không nên phải đến modem nha Thank rất nhìu

Cormack

Bạn thử dùng lệnh Ipconfig /Release sau đó lại dùng lệnh Ipconfig /Renew xem đúng trường hợp này k.

camaphehe

lenh nay thi minh cũng biết nhung không cấp ip mới mình dùng ip tự đổi bằng tay dây ip của modem thì không giờ không vào dc thì kể cả làm mấy cái lệnh nó cũng bị dâu tham vàng và không cấp ip mới

trang_vit

mà cũng thắc mắc sao trang bị vậy hồi trước vào còn có phân đổi ip add xong RS reboot là xong giờ thì lại bị như thế này không hiểu do bị sao mà dùng ip bằng tay thì không vào được trang 192.168.1.1

bạn xài mạng chung của công ty à

hiện thời (gian) bạn xài ip tĩnh hả. Nếu dùng chung mạng của bạn có ai đó xài ip động, thì ban disable card mạng của bạn đỉ, chuyển sau đó enable lên, chuyển thành ip động, rồi nhấn repair, sau đó xem lại coi ip mình là bao nhiều rồi dùng ip động đó cấp thẳng cho ip tĩnh luôn là được

bn dang cấu hình router ah,bn thử vào mục DHCP enable hay disable xem. mình bĩ lỗi lan ip giờ muốn RS Ip cũng không dc nó toan hien len cai bang nay chu không hien len phan addip nua ai co the giup dc k day la hinh mình dùng chung mạng nên chỉ dẫn mình không nên phải đến modem nha Thank rất nhìu

bo_lilkendy

giờ không vao dc trang 192.168.1.1 phải dùng ip bằng tay nên không vào trang giờ ip của modem tự đông load ip mới thì nó lỗi mang hiện lên một hình tâm giác ! màu vàng ở hai cái máy tính nhỏ của mạng

myn_stupid

giờ ai có yahoo biết lỗi team giúp mình với mình làm tất cả cách rùi mà không dc ;D

Sugn

343 063 579 team của mình pass team ai 6484 giúp thì vào team hộ nha yahoo của mình vipthiancac

somido2100

kieu mình muốn sài sang hệ DHCP giờ đang phải dùng Manully Cofig + muốn RS bằng web luôn trước vào lan thì có phần ghi RS mạng giờ vào chỉ còn mỗi cái đây

Các chủ đề có liên quan khác