phuongngoc0207

duyệt web của mình (cả ff và gc) đều báo thiếu cái nì

mà wmp của mình vẫn cài rùi. làm theo nó kêu tải về thì kiểu j ấy, báo lỗi vẫn không được, ai giúp m khắc phục với

Frederico

giống mình quá! mình tải về cũng báo lỗi và không cài được. bác nào giúp hộ cái

hanhnhinl

-gỡ Flash Player ra,tải về Restart máy lại

-tải bản mới về: cài là xong

quynhtramqx

bạn bấm vào và làm theo chỉ dẫn của trình duyệt, cái này là lỗi plug-in wmp chứ không phải Flash player, cài thêm plug-in wmp riêng vì đối với windows 7 cái plug-in này không được cài kèm theo WMP. Sau khi cài xong bạn F5 là được

Avery

mấy plugin đó không tương KẾT trên googlechorme và mozilla firefox đâu bạn mở bang internet explorer

MV_R

████████████████ mấy plugin đó không tương KẾT trên googlechorme và mozilla firefox đâu bạn mở bang internet explorer nói thế nào chứ.mình dùng được pugin media player trên chrome đấy.cũng bị rồi.chả nhớ trc mình gỡ ra cài lại thế nào ý lại được.còn cho nó down và cài trức tiếp lại k dc.ảo?

ngaykhongmua167

E_big nói thế nào chứ.mình dùng được pugin media player trên chrome đấy.cũng bị rồi.chả nhớ trc mình gỡ ra cài lại thế nào ý lại được.còn cho nó down và cài trức tiếp lại k dc.ảo? thế bác phải down cái đó về cài chứ không chơi trò càu trực tiếp à? để minh fthử lại xem nào

Các chủ đề có liên quan khác