moon_nice_7688

Mấy bác giúp giùm với. Lúc trước chạy proteus ngon lành rùi không bjk mỉnh chỉnh cái gì thì bây h nó không chạy được cứ báo lỗi

Hình như là mình có vào thay đổi cái location trong region and language thành china để chơi game thì khi chạy proteus nó bị như vậy. Mình chẳng bjk mặc định của nó là cái gì để chỉnh lại cả, Giúp mình với. THANKS

muaxuantrang_14

Mấy bác giúp giùm với. Lúc trước chạy proteus ngon lành rùi không bjk mỉnh chỉnh cái gì thì bây h nó không chạy được cứ báo lỗi

Hình như là mình có vào thay đổi cái location trong region and language thành china để chơi game thì khi chạy proteus nó bị như vậy. Mình chẳng bjk mặc định của nó là cái gì để chỉnh lại cả, Giúp mình với. THANKS Mình chỉ dùng proteus 7.10 thôi chưa dùng bản này. Nóa bảo bạn cài lại phần mềm thì bạn cài lại xem.

Mình chỉ dùng proteus 7.10 thôi chưa dùng bản này. Nóa bảo bạn cài lại phần mềm thì bạn cài lại xem. Mình đã cài lại 3 lần rùi mà vẫn vậy. Bạn cho mình hỏi phần location trong region and language mặc định nó là gì vậy. Mình nghĩ chắc do mình đổi thành china nên nó không chạy được. Chứ trước h mình xài bình thường

hagiangdulich

Chẳng biết cái bạn nói ở chổ nào mà chắc là tiếng anh hết rồi. Xài bản 7.10 cũng được Cr-ack cũng dễ

Các chủ đề có liên quan khác