yeulamanh_nty

Win 7 sp1 mình down bản ghost trên mạng về dùng cũng dc vài tháng rồi, nói chung là ngon mà đôi khi bị như thế này:

khi move hay delete 1 file nào đó thì nó vẫn ở nguyên chỗ cũ, xóa mất nhưng khi refresh thì lại hiện y như cũ. đợi khoảng vài chục phút nó mới mất hẳn. có ai bị nv không nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A các cao thủ cho em xin cách fix lỗi này với ạ em cài AutoCAD 2015 ạ Thủ thuật tin học 2
H khi khởi động máy tính thì bị lỗi mong mọi ng giúp đỡ với ạ Hỏi đáp Tin học 2
T Giúp em cái lỗi C# Debug này với các bác ơi Công nghệ thông tin 4
D Lỗi Chứng thư số chưa được đăng ký với cơ quan thuế Hỏi đáp Tin học 1
N Tìm hiểu việc sửa lỗi của giáo viên và ảnh hưởng của nó đối với hứng thú và tiến bộ của sinh viên tiếng Anh không chuyên trong học tập môn học tiếng Anh cơ sở tại trường Cao đẳng Công nghệ Viettronics Luận văn Sư phạm 0
B Thái độ của học sinh lớp 10 trường THPT Nội Trú Đồ Sơn đối với việc chữa lỗi của giáo viên trong các hoạt động nói Ngoại ngữ 0
K Nhận thức, thái độ và mong muốn của sinh viên năm thứ nhất chuyên ngành tiếng Anh đối với phản hồi chữa lỗi của giáo viên trên bài viết của sinh viên tại trường Đại học Công nghiệp Hà Nội Ngoại ngữ 0
C Giúp em với lỗi màn hình xanh ạ Hỏi đáp Tin học 1
M Thái độ của học sinh đối với phản hồi thông tin chữa lỗi của giáo viên trong môn viết ở trường THPT dân tộc nội trú Tuyên Quang Ngoại ngữ 0
T [Help] các pro giúp e với nhé - lỗi file conversion Thủ thuật tin học 2

Các chủ đề có liên quan khác