yuanfang_dnt

Xem hình này sẽ rõ .Vào active windows thì nó báo là có bản quyền còn cái genuine lại báo kô có bản quyền

Bác nào giúp em với hết cách rồi

phung20062007

Mình mới đem máy ra tiệm cài lại windows về mình up IE8 với WMP 11 nó báo là windows không có bản quyền.Sau đó mới bẻ windows như thường (cái cách chỉnh trong regiidit á ) nhưng mà cái bản active nó bảo là active rồi mà cái geguine có cứ hiện quài chẳng bít làm sao

ptdieuhoa

bạn bít cách change key trong regedit rùi fải hok nếu rùi thì dùng key này là hết ngay

MR49R-DRJXX-M6PX2-V96BF-8CKBJ

ság hun nay tui cũng vậy bạn dùng key đó là hết liền

THÂN!!!!!!!

bạn bít cách change key trong regedit rùi fải hok nếu rùi thì dùng key này là hết ngay

THÂN!!!!!!!

lephuong654 bạn bít cách change key trong regedit rùi fải hok nếu rùi thì dùng key này là hết ngay

THÂN!!!!!!! Đã test vẫn không được

jody_phuong

cái này đơn giản thôi mà bạn. bạn làm như thế này nha.

bạn cho đĩa windows vào cài bình thường. sau khi cài xong nó sẽ đến cái phần bảng thông báo. nó sẽ có 2 lựa chọn: - bạn chọn dòng đầu tiên thì windows sẽ tự động cập nhật phiên bản mới lúc đó máy của bạn sẽ bị lỗi như trên( lúc nào đến cái màn hình mà có 2 cái khiêng, 1 cái màu xanh và 1 cái màu đỏ). - bạn chọn dòng thứ 2 cho mình. "Not right now" ý sau đó next. như vậy là máy tính của bạn sẽ không còn bị trường hợp như thế nữa. Còn bạn muốn cài IE 8 trước tiên bạn cài IE 7 đã.

Yvon

Đơn giản là chỉ cần dùng

là xong

Source:

Các chủ đề có liên quan khác