Xin Link Download Game Love & Order

Love & Order picture1

Love & Order picture2

Love & Order picture3

Love & Order picture4

Love & Order picture5

Love & Order picture6

Love & Order picture7

Love & Order picture8

Love & Order picture9

Love & Order picture10

Giới thiệu game

Tại một huyện nhỏ nhất của Montreal, nơi có Crown Attorney một văn phòng pháp lý với nhiều luật sư đang cố gắng hoàn thành trách nhiệm của mình. Và có một thư ký đang làm việc chăm chỉ tại đây, đó là Dana Larose, một thiếu nữ trẻ bắt đầu sự nghiệp của mình với tư cách là thư ký trong văn phòng của luật sư Crown. Câu chuyện bắt đầu khi văn phòng đang thiếu nhân sự trầm trọng và mọi người phải làm việc quá sức, vì vậy bạn sẽ phải tìm ra cách tốt nhất để phân công các vụ án cho phù hợp với số lượng luật sư cần thiết để họ có đủ thời gian nghĩ ngơi, giảm tải công việc cho mọi người đến mức tối đa có thể. Bên cạnh đó, liệu bạn có thể làm sáng tỏ những bí ẩn được che đậy nơi đây dưới vẻ bình lặng của nó, và quan trọng hơn cả là tìm được một tình yêu chân thật cho mình?Love & Order với 4 nhân vật có thể hẹn hò, với nhiều kết thúc khác nhau sẽ làm cho bạn cảm giác mình chính là Dana Larose. Rồi kết thúc nào sẽ dành cho bạn? Tốt đẹp hay bất hạnh? Hãy tự mình khám phá ngay từ bây giờ nhé!Giải quyết bí ẩn đang bị che dấuCân bằng công việc, cuộc sống và tình yêu!Mua quần áo và vật dụng để thoải mái làm việc!Tự thiết kế nhân vật của bạn!Nhiều kết thúc để lựa chọn

Cấu hình tối thiểu

Windows 2000 / XP / VISTA / 7

CPU 1.2 Ghz

512 MB RAM

DirectX: 9.0

Hard Drive: 40 MB

+ Xin các bạn chia sẻ link Download Game Love & Order Full!

Các chủ đề có liên quan khác