lamvietphap

lượng G vừa sử dụng của ổ C tự tăng lên khi vào internet, tức là dù mình không lưu bất cứ thứ gì thì khi kiểm tra, máy thông báo số liệu G vừa sử dụng không ngừng tăng lên, mà khi mình vào thẳng ổ C để kiểm tra thì số G báo trong đó ít hơn nhiều, vậy máy tính mình bị lỗi gì vậy, phải sửa như thế nào? Làm ơn giúp mình với.

dung_hitle

Khi bạn vô mạng thì trình duyệt phải load trang web để bạn xem chứ . Nó load về ổ cứng. Bạn xem phim, nghe nhạc, coi hình,... nói chung là trình duyệt phải load về máy

Bạn kiểm tra trong ổ C thì bạn kiểm tra những gì? kiểm tra ra sao

Nếu nhấn Ctrl-A thì khác với chọn tất cả thư mục bằng các Ctrl-click, hay bạn phải cho hiện tất cả file ẩn lên (cả file hệ thống)

nếu bạn muốn xóa bớt những gì trình duyệt down về thì click Tools -> clear recent history -> xóa hết (firefox)

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Kế hoạch kinh doanh dịch vụ và chứng nhận chất lượng xe ô tô đã qua sử dụng tại TP HCM (2014-2023) Luận văn Luật 0
Q Giúp mình giải bài này? Tính khối lượng gas đã sử dụng sau 1 thời gian..? Sinh viên chia sẻ 0
I Nội dung quan hệ sản xuất phải phù hợp với tính chất và trình độ phát triển lực lượng sản xuất. Đảng ta đã nhận thức và vận dụng quy luật đó như thế nào Luận văn Kinh tế 0
L Ảnh hưởng của các loại men, PH đến quá trình lên men và chất lượng rượu vang nếp than khi lên men dịch đường đã thủy phân bằng Enzyme Khoa học Tự nhiên 0
C Việt hóa Simply Good Pictures 4 - Phần mềm nâng cao chất lượng hình ảnh đã chụp Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
P Năm 2010, Công ty đã xuất hóa đơn thuế GTGT cho khối lượng XL hoàn thành - căn cứ theo hồ sơ nghiệm Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Nâng cao chất lượng phân tích tài chính doanh nghiệp các công ty đã niêm yết tại công ty quản lý quỹ Đại Dương Hapaco Luận văn Kinh tế 0
V Các Bác nào đã từng đến KS 49 cho mình hỏi chất lượng phòng ở đây có tốt không? Ẩm thực 0
R có ai đã mua hạt óc chó, mắc ca bên THẾ GIỚI HẠT.com chưa ạ? chất lượng tốt không à?. Tư vấn giúp e, Ẩm thực 0
O quan hệ sản xuất phù hợp với trình độ và tính chất của lực lượng sản xuất. Đảng ta đã nhận thức và vận dụng quy luật đó như thế nào trong giai đoạn này Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác