nail_snake_dn

Máy mình thỉnh thoảng nó lại tự động hiện lên hình nền này là sao hả tất cả người

chỉ giúp cách khắc phục với

Godfrey

xảy ra lỗi bất ngờ khi khởi chạy hoạt động của destop,hoạt động của desktop vừa bị tắt,bấm vào cái chữ restore my active desktop đi,cái này lỗi windows pó chiếu,cài lại windows cho khoẻ

kan8184

Bạn làm theo thông báo của nó ý! Nhấp vào Restore, nếu không được thì chọn chuột phải ->Properties...

Meredydd

Nó có hiện ra chỉ dẫn đó bạn, làm theo là được. Lúc trước mình cũng bị như thế

Chuyên mục các về

nangmoi786

soonti1 Máy mình thỉnh thoảng nó lại tự động hiện lên hình nền này là sao hả tất cả người

chỉ giúp cách khắc phục với Start - Run gõ "Regedit"

Navigate to:

HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Internet Explorer\Desktop\SafeMode\Components

Bên phải màn hình Registry Editor, click phải vào DeskHTMLVersion chọn Modify và thay đổi Value data thành số 0

Sau khi Reboot lại 3 lần thì tất cả việc sẽ "vẫn như xưa vườn dừa quê nội" ^_^ hehe....

moniu_iumon

Ngoài màn hình nền Desktop.

Right Click chọn Properties/ Desktop/ Customize Desktop/ Web Chọn rùi delete hay Click bỏ dấu check ở My Current home page

OK

Apply

huonglan4932bis

Cái lỗi này mình gặp rồi! đó là do máy tính của bạn tự dưng bị mất điện chẳng hạn nên khi khởi động lại thì nó báo lỗi màn hình

cứ ấn theo chỉ dẫn của nó, sau đó restart lại máy thì mới được!

Rygeland

tiendungfam Cái này chủ yếu là do windows chưa đăng ký bản quyền ông này đúng không biết j,chỉ đi spam!

cái này thì có liên quan j đến bản quyền win?

thế windows ông đang dùng có bản quyền ko? hay cũng lag windows Cr-ack or lậu?

Các chủ đề có liên quan khác