candy_ctl

Gói cước mình xài là gói cước 6Mb của FPT .

Vào lúc 12h khuya đến 6h sáng chỉ có một mình mình xài internet thôi . Vậy mà xem có mỗi tập phim cũng phải nhấn pause chờ nó tải lên . Download về thì tốc độ chỉ khoảng 20kb > 40kb .

Các pro lĩnh vực này có cách nào khắc phục tình trạng này không chỉ dùm mình với .

À dạo này máy của mình không vào được wifi nữa . Có ai biết tại sao không ?

dreamshop2412

thỉnh thoảng bạn củng phải dọn dẹp nó chớ tương tự như là cái ngôi nha hàng ngày mình phải lau chùi thì nó mới sạch sẻ chớ ,máy móc củng vậy thôi bằng cánh là bạn lấy cây viết chỉ vuốt cho nó nhọn sao đó nhất nút reset lại cái ruoter nhé sao đó mạng bạn sẻ trờ lại ban đâu nhé (giốngcoi nhưmới vừa quyết nhà xong vậy đó )

bạn thủ đi nhé

chúc bạn thành công nhé

Briggere

diepthupl Gói cước mình xài là gói cước 6Mb của FPT .

Vào lúc 12h khuya đến 6h sáng chỉ có một mình mình xài internet thôi . Vậy mà xem có mỗi tập phim cũng phải nhấn pause chờ nó tải lên . Download về thì tốc độ chỉ khoảng 20kb > 40kb .

Các pro lĩnh vực này có cách nào khắc phục tình trạng này không chỉ dùm mình với .

À dạo này máy của mình không vào được wifi nữa . Có ai biết tại sao không ? Chuyện mạng chậm thì hok thể một phát chẩn được bệnh gì? Có thể nhìu nguyên nhân, như Trojan, adware chiếm dụng chẳng hạn (nhưng cũng k đến mức thế). Theo mình biết thì FPT chỉ nhanh ở các server trong nước thui!!!

Còn k vào đựoc Wifi có thể lỗi Driver mạng! Bạn thử Uninstall rùi cài lại Driver mới cho mạng nha!

cu_nhan_9x_tb

FPT lả thế đó,sao bạn không xài VNPT ấy,mình treo máy down phim cả đêm chẳng có hiện tượng mạng chậm gì hết

vuthanhluan_vt

Qua VNPT đi bạn, từ ngày mình qua VNPT chưa rớt phát nào hết, mình gói basic nè, ban ngày 150-200 kb/s còn ban đêm thì 350-400kb/s lun đó, không nói dóc làm j, nếu tầm trước đó bạn qua VNPT chơi gói family chắc có vẻ ổn

Các chủ đề có liên quan khác