Gerlach

Không biết sao ngồi xóa cho trống ổ đĩa, xóa đâu không xóa xóa luôn cái folder có chuyên đề toán luyện thi đại học của em. Hjx, bây giờ mà tìm lại đống tài liệu đó thì chết em mất . Em vừa tải phần mêm iCare data Recovery Software mà vẫn không tìm thấy . Các anh chị giúp em với ạ

Gregson

Bạn dùng cái này xem sao: EASEUS Data Recovery Wizard Professional 5.0.1

pass: afublog.com, chúc may mắn

Bạn có thể chỉ mình cách để tìm folder không? Chứ mình tìm không có được . Toàn là các file rar, doc, pdf... hiển thị trong phần mềm à

chym.chick

Khả năng khôi phục DL của các phần mềm có hạn, không thể nào đạt 100% được, nhiều khi không thể tìm được tên file thì nó đặt tên rồi sắp xếp như thế thôi nhưng nội dung bên trong không hề thay đổi, chỉ còn cách khôi phục tất cả các file có thể là file tài liệu(có đuôi .pdf, .rar(tài liệu lưu trong file nén), .doc, .docx) rồi mở hết lên xem cái nào là thứ mình cần thì giữ lại thôi

Bạn chọn cái trong ô mình khoanh đỏ rồi next, chọn phân vùng vừa chứa các file tài liệu của bạn sau đó nhấn next, đợi nó quét xong thì bạn chọn 1 hay 2 cái mà % khôi phục được cao nhất(thường nên chọn cái trên cùng có màu xanh lá cây) rồi next, sau đó bạn chọn tất cả các file có đuôi .rar, .pdf, .doc, .docx rồi khôi phục hết vào phân vùng khác, sau đó mở tất cả những cái vừa khôi phục xem cái nào là tài liệu quan trọng thì giữ lại, không phải thì delete, chúc bạn thành công

Mà thi ĐH thực ra không quá khó khăn đâu, cũng không cần quá nhiều tài liệu làm gì, ngày xưa mình để 1 đống tài liệu ôn thi vào máy tính cuối cùng cũng vứt đấy có mấy khi đụng đến đâu, vẫn đỗ ĐH như thường đây

Falcon

Bạn dùng cái này nhé, đây là phần mềm phục hồi dữ liệu tốt nhất hiện nay đó.

Các chủ đề có liên quan khác