usa_star

em chào tất cả tất cả người, em là thành viên mới mới bước vào diễn đàn này lun. Em có vài chuyện nhờ tất cả anh chị giúp đỡ em, ở đây chak em là nhỏ nhất rồi (17 tuổi,boy) ah. Rất là còn con nít em có chút cái suy nghĩ con nít này đây. Có cười thì khẽ môi thôi nhaz'

Tình hình là zày : em học trung cấp ngành kế toán tin học,qua mấy năm học hành bây giờ cũng là năm cuối rồi, lúc trước thì ham chơi quá nên cứ trốn học đi chơi game,cafe,đánh bài .v..v... ==> bây giờ rớt mấy môn. Giờ ngồi suy nghĩ thì tự nhiên muốn học cho có cái nghề,đi chơi hoài thì biết làm gì sống cứ nhờ vào 33mama hoài thì nhục đời lắm. bây giờ em chả biết cái gì màk định khoản được các nghề vụ hết seo màk em trả nợ được????? cái gi bên nợ,cái gi bên có. TK 111 hay 131 hay 1561 ..v..v..v..tum lùm

mấy anh chị trong diễn đàn có thế chỉ em được ko? em chả biết gì hết. lý thuyết gì em cũng không biết. anh chị có sách hay cái gì chỉ em với. Em đang hoc kế toán thương mại dịch vụ và kế toán sản xuất.

Em rất mún được biết định khoản mấy cái đó, em hỏi bạn thi tụi nó cứ kêu nhìn bài đi. Chả ai chịu chỉ hết

????????????

catus_nt

Bạn tìm cuốn sách chế độ kế toán doanh nghề vừa và nhỏ. ban hành theo quyết định số 48/2006/QĐ - BTC ngày 14/09 của bộ trưởng bộ tài chính.

hay bạn có thể tìm trên mạng.Hướng dẫn rất rõ hơn và cụ thể

Các chủ đề có liên quan khác