máy tính ausu chỉ có 1 jack cắm ,không ghi âm được bằng tai phône tích hợp của nokia ,mình thử rồi vẫn không ghi âm được????có ai vừa xài loại máy này chưa cho mình cách xử lí đi!! hay mua loại tai phone hiệu j cắm vào có thể ghi âm được!!!

mong các pro chỉ mình với!!!!!!!!!!!!!!!!

AH_HA

cái này thì lần đầu tiên mình nghe đấy. bt thì một máy sẽ có 2 jack cắm dành cho nghe và nói

huuhungit máy tính ausu chỉ có 1 jack cắm ,không ghi âm được bằng tai phône tích hợp của nokia ,mình thử rồi vẫn không ghi âm được????có ai vừa xài loại máy này chưa cho mình cách xử lí đi!! hay mua loại tai phone hiệu j cắm vào có thể ghi âm được!!!

mong các pro chỉ mình với!!!!!!!!!!!!!!!! Bạn xem kĩ lại đi . Thường sẽ có 2 jack cho bạn . Và bạn nói rõ tên máy , đời máy để a e xem thử . Nếu là máy bàn thì bạn xem phía sau thùng máy sẽ có chỗ cắm jack thu âm cho bạn đó

Máy mình cũng thế, chỉ có mỗi jack cắm Headphone chứ không có jack cắm Microphone.

Mình đang sử dụng máy ASUS X42JE- VX179

hm848

Những model Asus tầm trung mới ra đúng chỉ có 1 jack cắm tai phone, vì vừa có micro tích hợp sẵn. Nếu bạn muốn sử dụng mic bên ngoài, bạn có thể ra ngoài mua 1 cổng chuyển đổi or tham khảo

nguyet10a7

thường thì nó sẽ có một microphone gần webcame đó bạn . mình vẫn dùng bình thương mà ghi âm tốt

Các chủ đề có liên quan khác