nh0c_m4p132

Sao em vào máy, chạy cái nào cũng bị lỗi này, bác nào biết chỉ em cách khắc phục với:

The application failed to initialize propertly (0x80000003). Click on OK to terminate the application

Thanks nhìu

tctuvan

Lỗi hệ điều hành rùi, chắc bị xóa mất 1 file hệ thống nào đó....
Nói chung là cài lại win, hay repair windows đi

chuheonho321

toan ketnooi.com/forum The application failed to initialize propertly (0x80000003). Click on OK to terminate the application Các ứng dụng không thể khởi làm ra (tạo) propertly (0x80000003). Nhắp chuột vào OK để chấm dứt chuyện áp dụng

không thì bạn cài lại windows cho nhanh.

cài lại windows đê cứ thấy lỗi không sửa được cứ cầm cái đĩa mà cài khỏi phải hỏi lôi thôi mất tg bạn à

cài cài cài,khi nào cũng cài mà chẳng có cách khác.mấy ông giúp kiểu gì thế?

đây là lỗi chạy những phần có liên quan đế ứng dụng chạy trên nền C hay C++ microsoft.do bạn vừa gỡ cái ứng dụng C để các phần mềm đó không thể khởi làm ra (tạo) được.

giải pháp bây giờ là down cái nền đó về cài là oke.

bạn xem hình này và vào add and remove program xem có chưa nhé:

nếu chưa có thì vào đây down về nhá:

chúc thành công

hieu04 cài cài cài,khi nào cũng cài mà chẳng có cách khác.mấy ông giúp kiểu gì thế?

đây là lỗi chạy những phần có liên quan đế ứng dụng chạy trên nền C hay C++ microsoft.do bạn vừa gỡ cái ứng dụng C để các phần mềm đó không thể khởi làm ra (tạo) được.

giải pháp bây giờ là down cái nền đó về cài là oke.

bạn xem hình này và vào add and remove program xem có chưa nhé:

nếu chưa có thì vào đây down về nhá:

chúc thành công hình nào vậy bác, em đâu thấy đâu, máy em chắc nó diệt virus cái rùi xóa hết quá, em thất nó xóa toàn file trong system 32, bác up lại cái hình em làm thử, không để em nhờ mấy anh kĩ thuật vậy

---------- Bài thêm lúc 11:33 ---------- Bài trước là lúc 11:28 ----------

ah thấy rùi, thanks bác, để thử

---------- Bài thêm lúc 11:33 ---------- Bài trước là lúc 11:33 ----------

toan ketnooi.com/forum hình nào vậy bác, em đâu thấy đâu, máy em chắc nó diệt virus cái rùi xóa hết quá, em thất nó xóa toàn file trong system 32, bác up lại cái hình em làm thử, không để em nhờ mấy anh kĩ thuật vậy

---------- Bài thêm lúc 11:33 ---------- Bài trước là lúc 11:28 ----------

ah thấy rùi, thanks bác, để thử em không rành mấy cái zụ này lắm, bác đưa cái hình em đọc không hiểu gì hết, bác nói rõ hơn xí há

THANKS NHÌU

cat_tom

nói chung là bạn cứ down cái link mà tui đưa cho về setup đi đã.(nếu thiếu nền C)

nếu bạn biết nó xóa hết các file trong system thì dùng đĩa repair lại thôi .không thì dùng usb copy của máy khác sang cũng được,k sao cả.

hết cách rồi đó.

Lên google or zoom search cái C++ rồi down bản phù hợp win(32bit hay 64 bit) xong rồi về bấm vào nếu thư viện C của bạn bị lỗi thì sẽ có bảng chọn repair còn không thì nó sẽ cài vào như chương trình bình thường.Chúc bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác