Christy

Tình hình là hôm bữa mình có chỉnh sửa cái mục regedit để chỉnh full game crossfire, mà mình quên backup mất, bữa nay mở máy lên thi máy khởi động khá là chậm, mình nghi chắc là liên quan tới phần này. Giờ mình muốn khôi phục lại regedit như cũ thì mình phải lám sao đây, máy cậu tư vấn cho mình với

mynak44b

Rất tiếc là mình vừa không bật chế độ restore, mà mình có file ghost, không biết lấy giá trị regedit trong đó ra được không nhỉ

windcloud2047

theo mình thấy chỉnh cho full game thì có ảnh hưởng gì đến mấy phần khởi động hệ thống j đâu, vì đâu có động đến mấy tùy chỉnh của hệ điều hành, đây chỉ là 1 nhánh soft thôi mà, máy cũng đâu có load nó lúc khởi động mà nặng làm sao được

h_kute

k có cách nào đâu bạn ơi, back up hoặc sytem restore là 2 hi vong duy nhất, mình nghĩ game k ảnh hưởng đâu, k thì bạn copy mấy file update ra usb, xóa cf, cài lại, mấy khóa registy tự động bình thường, nếu bạn có chỉnh mấy nhánh khác ngoài solfware thì ghost có thể có, còn cái registy của cf, đâu ra trong ghost :p

nudeman200026

regedit bạn chỉ chỉnh sửa khi bạn thực sự hiểu nha. Còn nếu muốn VỌC thì lần sau bạn nhớ vào c:\windows\system32 tìm đến file có tên regedt32.exe và chép ra chỗ nào đó đểphòng chốngkhi hệ thống có vấn đề gì thì backup lại. Trường hợp của bạn mình nghĩ bạn koi lại mấy chươing trình khởi động cùng windows koi. nếu vân vậy thì ghost lại bạn ơi.

thanhhung1988 ghost lại thôi ! đúng rồi đó, đây là cách ít tốn thời (gian) gian nhất, nhưng nếu bạn có file Ghost nha, cong hk có thì còn 1 cách nữa đó là cái windows lại

Các chủ đề có liên quan khác