nusinh_hue89vn

usb của em khi cắm vào máy thì không hiện tượng gì. khi rút ra có tiếng báo hiệu. em đã gỡ reinstall drive nhưng không được. Em thử 2 máy thì 1 máy nhận và 1 máy tính trạng như của em. Mong các bạn giúp đỡ.

Baudier

Cắm vào xong vào disk manage xem có hiện ko. Vào Disk Manager với vào thẳng My Com khác nhau hả bác

P/s: Bạn xem Driver thế nào nhé,chắc chắn do driver máy bạn nếu đúng như bạn nói....bạn dow mới driver trên support của trang chủ hay lên 3dchip tải phần mềm đó về dùng,nó tìm driver mới nhất cho bạn.

kachisa_gdt

Vào Disk Manager với vào thẳng My Com khác nhau hả bác

P/s: Bạn xem Driver thế nào nhé,chắc chắn do driver máy bạn nếu đúng như bạn nói....bạn dow mới driver trên support của trang chủ hay lên 3dchip tải phần mềm đó về dùng,nó tìm driver mới nhất cho bạn. thế bạn thấy TH vào my computer không hiện usb do USB mất tên ký tự chưa bạn ?

huongquynh082

thế bạn thấy TH vào my computer không hiện usb do USB mất tên ký tự chưa bạn ? Vậy mình xin hỏi lại là bạn đã bao giờ đặt tên trên Windows mà không chứa bất kỳ ký tự nào chưa....nếu không thấy là do bạn không nhìn kỹ thôi,và trường hợp bạn nói thì 100 người dùng usb tì tỉ lệ ít ỏi ấy rơi vào bạn là chắc

P/s: nếu hiện USB mà không vào đk thì đổi tên là vào

Các chủ đề có liên quan khác