satthubaby_113

cấu hình :

Main intel DG43

CPU E5700

Ram 2G

Hdd 80G Seagate

PSU Golden 550w

ko hiểu sao em vừa tậu cái main intel này về tính vào hiren boot vừa tích hợp từ trước để ghost lại mà sao nó bị restart lại . cứ enter vào hiren boot là bị restart ngay . ai giúp em với . vào windows thì bình thường có vài cái driver nó chưa nhận hết nữa . driver card mạng cũng chưa nhận nên em phải nhờ máy thằng bạn để cầu cứu các huynh

- Vào Hiren's boot mà bị reset máy, thông thường như mình thấy là do quá trình detect ổ cứng của bạn.

- Đối với main Intel, mình chưa gặp cụ thể. Bạn hãy thử Rút nguồn HDD ra rồi vào Hiren's boot xem có bị reset nữa hay không?

Hãy comment khi có kết quả chính xác để chia sẽ với anh em nhé.

Chúc vui !

witoc_apple

rút nguồn hdd ra rồi sao boot vào hdd mà vào hirenboot hả bro ? hiren boot này tích hợp trên hdd mà . em không có cdrom

sweet_xiyuan

Main mới mà lị... cài lại windows đi - không có ổ đĩa thì dùng phương pháp cài qua usb ấy...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu ứng dụng của rơle SEL - 551 vào bảo vệ quá dòng và đóng lặp lại cho máy biến áp lực Luận văn Kinh tế 0
D Do có mâu thuẫn trong kinh doanh, P đã nhờ Q đến đốt xưởng của N vào ban đêm. Hậu quả là toàn bộ nhà xưởng và máy móc của N đã bị thiêu rụi, thiệt hại 350 triệu Luận văn Luật 0
T Ứng dụng mô hình toán nghiên cứu chu kỳ dao động nhiều năm, sự lệch pha và mô phỏng dòng chảy trên sông có nhà máy thủy điện và ứng dụng nó vào vận hành tối ưu hệ thống thủy điện quốc gia Luận văn Sư phạm 0
M Đóng góp vào việc xây dựng quy trình phân tích lượng vết các độc tố hữu cơ thuộc họ clophenol trong nước thải của nhà máy giấy Bãi Bằng Khoa học Tự nhiên 0
T Tích hợp thông tin ngôn ngữ vào dịch máy tính thống kê. Luận văn ThS. Công nghệ thông tin Công nghệ thông tin 0
W Ứng dụng mô hình chuyển động hình nhân 3D vào tương tác người máy và E-learning Công nghệ thông tin 0
B Làm thế nào Lưu toàn bộ các đoạn chat của YM vào máy tính? InterNet 0
Y máy tinh không vào facebook dù đã làm mọi cách, anh chị nào giúp em với?? InterNet 14
P Máy em mặc dù không đóng băng nhưng cài soft nào vào thì reset nó về như cũ Hỏi đáp Tin học 2
N Rising Personal Firewall v16 24.00.34.70 Full - Chống các cuộc tấn công mạng vào máy tính cá nhân An toàn - Tối ưu hệ thống 0

Các chủ đề có liên quan khác