Không hiểu từ chiều nay thế nào em không thể download ở mediafire.Buổi sáng nay vẫn vào down bình thường!Hay hôm nay nó lại bảo trì nâng cấp hệ thống!Sao nó bảo trì liên tục thế nhỉ? Hay tai anh em minh down nhiều quá đi mất sever rồi?

Có bác nào bị như em không hay tại IP nhà em hôm nay down nhiều quá nên giờ nó không cho down !!!!!!!

Em dùng mạng VNPT

Mời các bạn cho ý kiến!

chy_yeu

Tớ vẫn dùng proxy và kéo MF từ chiều tới giờ bạn à

K sao cả.tớ dùng FPT

haanhtho8x

Mrypb Không hiểu từ chiều nay thế nào em không thể download ở mediafire.Buổi sáng nay vẫn vào down bình thường!Hay hôm nay nó lại bảo trì nâng cấp hệ thống!Sao nó bảo trì liên tục thế nhỉ? Hay tai anh em minh down nhiều quá đi mất sever rồi?

Có bác nào bị như em không hay tại IP nhà em hôm nay down nhiều quá nên giờ nó không cho down !!!!!!!

Em dùng mạng VNPT

Mời các bạn cho ý kiến! chắc bạn dùng ie9. ie9 khôg download được Mf do lỗi

vậy mỗi mạng nhà mình bị như thề tức quá chiều định ngồi down it tài liệu mà không được!

Báo cáo với các bạn đến tối nay 9h30' giờ địa phương(giờ nhà mình)mình vừa vào được và down vô tư!mình chỉ sợ trang mediafire sập vài hôm là mệt lắm!

Thanks tất cả người đóng lũy ý kiến!

---------- Bài thêm lúc 23:30 ---------- Bài trước là lúc 23:19 ----------

rocklee_love chắc bạn dùng ie9. ie9 khôg download được Mf do lỗi Mình dùng FF bạn à!

MF lỗi với IE9 thế có chết không mình vừa cài IE9 vào đang định dùng thử xem thế nào!bạn nào dùng IE9 rồi cho ý kiến thế nào!

Viettel nhìn 2 "thằng bạn" FPT với VNN mà xem kìa, chúng nó download server ngoại phà phà trong khi mạng nhà download nản chết đi được. Nửa đêm rồi mà nó vẫn quá xá là chậm. Lúc trước download được 250 kbps còn chấp nhận được mà giờ ...

Tốc độ chỉ đạt cỡ này thì còn làm ăn con mẹ gì nữa (bức xúc quá mod lượng thứ)

Dezmond

Mấy bữa nay tui thực sự là down hok có được lúc thì 15kb lúc còn có 6 - 7kb tui đã giã từ với mediafire lâu rùi

firstlove_85dn

chắc server đi tong rùi, đang up được 84% nó đứng im lun nè,hôm qua không thể up hôm nay đươc 1 lúc đầu buổi tối giờ lại đập bệnh rùi

Drugi

Mrypb vậy mỗi mạng nhà mình bị như thề tức quá chiều định ngồi down it tài liệu mà không được!

Báo cáo với các bạn đến tối nay 9h30' giờ địa phương(giờ nhà mình)mình vừa vào được và down vô tư!mình chỉ sợ trang mediafire sập vài hôm là mệt lắm!

Thanks tất cả người đóng lũy ý kiến!

---------- Bài thêm lúc 23:30 ---------- Bài trước là lúc 23:19 ----------

Mình dùng FF bạn à!

MF lỗi với IE9 thế có chết không mình vừa cài IE9 vào đang định dùng thử xem thế nào!bạn nào dùng IE9 rồi cho ý kiến thế nào! tốc đọ cực nhanh, dành cho máy ram nhiều. nhưng còn rât nhiều lỗi giao diên; nối chung là giao diện đẹp khởi động nhanh và load wed siêu tốc

metal_NS

tui dùng mạng fpt dow buổi sáng ở MF cũng được 250 kb/s đấy, fpt ngày càng mở nhiều băng thông hơn đấy

phamthuthoa

Gắn proxy vào rồi down thử xem bạn

@bạn xài viettel: ời mình cũng bức xúc vụ down MF mấy bữa nay nhưng mới nhận ra down lúc sáng sớm thì tốc độ bình thường lại (mình dậy tầm 4 5h sáng để down). Mình đang gắn proxy VN và chỉnh max speed cho IDM, nếu tầm 9h sáng nó lại trở điên (speed còn ~50Kb) thì gọi điện hỏi kĩ thuật

Mình cũng xài gói 253k, hiện đang down với speed từ 240~260kb/s =.="

macketoi_xd901

hình như sau vụ vừa rồi mediafire ngon hơn thì phải. lúc trước có 300-400 kb/s mà giờ lên 450 đến >500kb/s

hay mạng ngon hơn nhỉ

3G Viettel chắc vẫn thế

7:30 17/09/2010 MEDIAFIRE Vù vù......

Các chủ đề có liên quan khác