Donald

1/

Dựa theo câu chuyện trong Ngàn lẻ một đêm, bộ phim kể về một chàng trai trẻ vô tình có được cây đèn thần kỳ diệu. Nhờ có vị thần đèn vui tính, Aladdin mồ côi lang thang có tất cả nhưng gì anh mơ ước như của cải và cô công chúa xinh đẹp.

Aladdin (Scott Weinger lồng tiếng) một thanh niên vô gia cư sống lang thang bên đường phố Agrabah. Một ngày kia, trong khi trốn chạy khỏi sự truy bắt của lính tráng, anh gặp một cô gái cũng đang trong tình cảnh phải ẩn nấp như mình. Thực ra đó là công chúa Jasmine (Linda Larkin) đóng giả dân thường, đang cần người che chở khi trốn vua cha do bất đồng về vụ dàn xếp hôn nhân cho cô. Anh chàng lang thang rất gallant chỉ chỗ cho cô trốn cùng, dần dần có cảm tình với cô gái xinh đẹp này. Nhưng điều mà Aladdin lo sợ hơn cả không phải toán lính canh đang đi lùng sục khắp nơi hay Jasmine là con gái của đức vua đang trị vì mà chính là Jafar (Jonathan Freeman). Tên phù thủy gian ác này cho rằng Aladdin chính là chìa khóa cho sự thành công của kế hoạch đen tối của hắn.

Giả dạng là một ông già, Jafar vừa đưa Aladdin tới Hang động kỳ diệu, nơi kho báu được cất giấu. Tại đây, Aladdin phát hiện ra một chiếc chai rất đẹp, vô tình cọ vào đó mấy lần, một vị thần xanh lét xuất hiện (Robin Williams) và sẵn sàng thực hiện 3 điều ước của anh. Mạch phim tiếp diễn tương tự như trong câu chuyện cổ tích, với sự giúp đỡ của những người bạn đồng hành dễ thương, chú khỉ Abu và một tấm thảm bay, Aladdin tìm cách chiếm được trái tim người đẹp Jasmine, đánh bại tên phù thùy Jafar và cứu thành phố Agrabah.

Pass: Congtruongit.com

Nguồn & upload : quangminh113

Add 10% Recovery

2/

Sơ lược bạn vào vai 1 người đi xa nhà.... khi về tất cả thứ trở nên xa lạ đối với bạn...... bắt đầu chơi thôi

Cấu hình nhẹ nên k cần e ngại chứ down về chiến thoãi mái

Pas: congtruongit.com

Nguồn và upload :quangminh113

Add 10% recovery

ji_yool_93

cái trò harvest chơi khó quá vào nhà đi vòng vòng k có đường ra,len youtube tim hướng dẫn k có

Cố gắng mò đi bạn ,game này lung tung quá muốn chỉ cũng khó

harvest Có Khó Chơi Không Thế Mình Download Về Rồi Chưa Giải Nén Tại Ham Cái Card Quá ><

Đc Thx Phát

k khó lắm đâu..... nhưng phải hiểu sơ sơ tiếng Anh để mà mò ... nói chung game này đòi hỏi chịu khó ngồi lì với game

Duante

Trò Aladin không có hình ảnh gameplay à

Thank bạn vừa góp ý mình sẽ chĩnh sữa.XOng rùi @.@

chuotcong2a_87

anh quangminh ơi em dow xong hết rồi kick vào chơi nó hiện ra lỗi : Aladdin CD not found . please insert the Aladdin CD and try again . anh làm ơn chỉ lỗi và post ảnh lên cho em với

tnn10

anh quangminh ơi em dow xong hết rồi kick vào chơi nó hiện ra lỗi : Aladdin CD not found . please insert the Aladdin CD and try again . anh làm ơn chỉ lỗi và post ảnh lên cho em với

Cr-ack game nếu có !

cái này lúc chơi cần tạo ổ đĩa ảo nha em !

Các chủ đề có liên quan khác