triethocthegioi

Game chiến thuật thời (gian) gian thực thế kỷ 16 đến thế kỷ 18 thời (gian) kỳ hỗn độn giữa các tộc và nước vùng Châu Âu. Game có các chế độ xây dựng, làm kinh tế, tạo quân. Đặc biệt nhà phát hành game vừa đơn giản hóa chuyện làm kinh tế (tạo food: làm nông, đánh cá...; khai mỏ; làm rừng;...) giúp bạn có thể tập trung hơn vào mảng quân sự. Đặc biệt các pha giáp trận với quân số các bên lên tới đơn vị nghìn, hiệu ứng âm thanh khói nổ rất sướng mắt. Bạn sẽ biết thế nào là chiến trường với mùi khốc liệt cực độ. Thậm chỉ chỉ một sai sót nhỏ trong điều quân là hàng nghìn quân của bạn có thể tan thành mây khói. Bởi vậy công sức tạo quân của bạn có thể trong một thời (gian) gian dài nhưng lúc đánh nhau chỉ vỏn vẹn có vài phút là ngã ngũ

Game rất đa dạng và phong phú các đơn vị quân, có các quân chủng bao gồm tùy thuộc mỗi tộc và mỗi quốc gia: Bộ Binh (giáo mác, kiếm, súng...), Kỵ Binh (kiếm, giáo, súng...), Pháo binh (cannon...), Hải quân.

Cấu hình tối thiểu

System: PII 233 or equivalent

RAM: 32 MB

Video Memory: 1 MB

Hard Drive Space: 400 MB

Cấu hình đề nghị

System: PII 350 or equivalent

RAM: 64 MB

Mình vừa nói với bạn rồi bản này hok cần cài gì cả đâu down về là chơi luôn sao có nhiều người chậm hiểu quá vậy ta.

formej

Bản này mình down về và chơi rồi nhưng tại sao khi zô phần Campain là defeat thua liên tục mà khi đó chưa kịp chơi gì hết ... có thể là lỗi hay thiếu 1 bản nào đó hok ... ai biết thì Giúp mình nha

hongtam_b10

cái này vừa bị tác giả cut bớt phần campain và mission

chỉ chơi dc phần random map thôi

nhưng chơi online cũng dc

nhoxsam_alone

sr

em nhầm

chơi dc rồi

nhưng khác với cái cossack:black of war anh em mua

có đoạn giới thiệu hay lắm

game này vừa có thêm 2 nước mới là babaria thì phải và Đan Mạch

và thêm 1 sô quân mới như ở mấy nước thổ nhĩ kì và algelia