Burning Thirst do nhóm The Ninja Monkeys gồm năm sinh viên của đại học Pompeii Fabra ở Barcelona phát triển

Trong Burning Thirst bạn vào vai Joe Blades, một cựu bay công và chiến đấu với Bruce Krauser cùng đội quân crank của hắn để dành lấy chai Whisky cuối cùng trong thành phố Perdition City. Nhân vật chính được trang bị một thanh đao 2 lưỡi có đặc tính tương tự như một chiếc boomerang để tiêu diệt lũ zombie.

Tuy nhiên điểm nhấn của game chính là người chơi có thể thi triển các đòn combo của nhân vật chính bằng cách nhấn chính xác một tổ hợp phím. Ngoài ra là các đòn kết thúc đối thủ một cách tàn bạo bằng các đòn fatality tương tự như game Mortal Kombat

CPU: Dual Core 2.0 GHz or above

Video: ATI Radeon HD 5770 or similar

Audio: Sound device compatible with DirectX ® 9.0

RAM: 2 GB

HDD: 1 GB

Nguồn : CONGTRUONGIT.COM (quangminh113)

Game vừa test trên windows 7

kool_girl8888

Game này hình cứng quá, nhynf hông thý hay

game có 110Mb mà đòi như DMC4, onimusha, Darksider.....

ngado10285

alo pas là ji zây chủ thớt ơi

<-- Bổ sung bài viết -->dc rùi khỏi cần chủ thớt ơi

<-- Bổ sung bài viết -->sao màn hình trắng bóc k thấy gì hết váo được cái new game zo cái nữa trang bóc đánh thì nghe tiếng mà trắng bóc là sao

p3_k3o_1002

sao màn hình trắng bóc k thấy gì hết váo được cái new game zo cái nữa trang bóc đánh thì nghe tiếng mà trắng bóc là sao

bạn cài lại thử

xem. cũng có thể do máy bạn không đủ. game này nhẹ nhưng lúc chơ khá nặng. mình cũng down về chowii thử rồi nhưng giật quá phải xóa

nguyenthuy_2603

cái game có gồm cai dỉect X 9.0 rúi mà

<-- Bổ sung bài viết -->bác rong con có game náo card on chơi dc k

máy bạn mình nghĩ card màn hình k hỗ trợ rùi

Các chủ đề có liên quan khác