copecodon_1411

Megamind (2010) DVDRip x264[450MB](SubViet)'' Hành động, Hài hước 3D '' rip by minhphuong230990

'' Anh hùng không phải do bẩm sinh, mà là dần dần được hình thành theo năm tháng, nếu trong bản chất của con người vẫn có tính hướng thiện thì họ vẫn có thể trở thành người tốt. ''

Uploaded & Encoded by minhphuong230990 - STHTeAm ''.''

Film : Megamind (2010)

Thể loại: Animation | Action | Comedy

Diễn viên: Will Ferrell, Jonah Hill, Brad Pitt

Đạo diễn:Tom McGrath

Độ dài: 1h35mins

Rating: 7.3/10

Nước sản xuất: Mỹ

Dung lượng : 450 MB

Codec : .MKV

Download : Mediafire

Nội Dung :

Nhân vật chính của phim là Megamind - tên tội phạm thông minh nhất thế giới và cũng là kẻ thất bại nhất. Trong suốt nhiều năm liền, hắn cố gắng chinh phục thành phố Metro City nhưng đều bị siêu anh hùng khoác áo choàng Metro Man đánh bại. Trong khi Metro Man luôn được người dân thành phố tung hô và tán dương thì Megamind luôn bị tất cả người căm ghét và xa lánh. Một ngày, âm mưu hoàn hảo của hắn vừa hạ gục được Metro Man.

Thành phố Metro City rơi vào tay Megamind. Tuy nhiên, sau khi Metro Man ra đi thì chẳng còn ai là đối thủ của Megamind nữa. Vì lâu ngày không được chiến đấu, hắn rơi vào tâm trạng buồn bã, chán nản và quyết định tự tạo ra một siêu anh hùng mới để chống lại mình. Tuy nhiên, tên siêu nhân mới được tạo nên lại trở thành một kẻ tội phạm và đi phá hoại khắp nơi. Lúc này, ác nhân Megamind buộc phải ra tay vì thành phố Metro City xinh đẹp. Sánh vai cùng với Megamind và Metro Man là nữ phóng viên gợi cảm Roxanne Ritchi. Một cuộc phiêu lưu mới bắt đầu diễn ra...

Pass Unlock : shoptinhoc.com
Pass Join : minhphuong230990
(SubViet chuẩn với bản RIp của mình !)

Or :

Nếu thấy hay thì THANKS- động viên nha các bạn !

manhthuongle

có bản m-HD hay DVD không bạn? phim hoạt hình 3D phải xem chất lượng cao mới "sướng"

xshiro_kut3x

Chời ui, đợi mãi mới thấy bản DVDrip, nếu đúng là DVDrip thì Thank bạn nhiều nhiều lắm nha, mình thik cái phim này từ lúc có bản CAM tới giờ.

nabela328

minhlonghihi có bản m-HD hay DVD không bạn? phim hoạt hình 3D phải xem chất lượng cao mới "sướng" chữ "dvdrip" to thế kia mà

phim này chưa có hd đâu chắc cũng tầm 1 tháng nữa

mà phim hoạt hình thì xem dvdrip là ok roy

nh0cc0ndeptrai

các bạn nên dùng hay thì chuẩn hơn nhé

Bryant

hoangtunamviet các bạn nên dùng hay thì chuẩn hơn nhé what's that ?

nanhthep1270 what's that ? bạn thấy chữ sub được in đậm và gạch chân k, click vô đó mà lấy sub chuẩn hơn là sub chủ thớt giới thiệu, tui giới thiệu cho tất cả ng lựa chọn để xem phim thêm hay. hỏi j nữa k?

---------- Bài thêm lúc 09:06 ---------- Bài trước là lúc 09:04 ----------

prettyboy_11a2 link 1 mình cứ click vào mà nó cứ không cho down mặc dù link chưa die bạn cứ để mặc đó 15' rồi quay lại tải. chắc là limit thôi, hôm trước mình cũng thế. với cả bạn thứ chuột phải và chọn tải bằng IDM xem sao

coca2510

dạo này t hấy bác minhphuong có vẻ hăng hái quá trời, post những phim củng chất lương luon. Thank bác nhiều nhé mặc dù phim này mình khong mấy cảm tình nhưng thanks để ủng hộ tinh thần cho bác

maica1978

cubindl ban coi dùm link c dc k.down mà nó down web. 2 cái kia down dc.thaks ^^ bạn thử xoá cookie MF xem sao.

Các chủ đề có liên quan khác