Microsoft Virtual PC bị Blocked

Mấy hôm trước vẫn xài bình thường, bỗng dưng hôm nay mở lên nó gặp lỗi này, bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp, cám ơn

đã remove và cài lại vẫn vậy, potay.vn

Hệ diều hành Windows 7 Professional bản quyền do Nhất Nghệ cấp khi học tại đây

badb0y.online

Không cần thiết là gỡ nó bằng gì, vấn đề là hôm trước chạy ngon lành tư nhiên hôm nay mở lên nó lại như vậy

Bain

Bạn có nhìn thấy dòng cuối không? Nó bảo không hỗ trợ trên bản windows của bạn kìa.

t_rex

Athena16 Bạn có nhìn thấy dòng cuối không? Nó bảo không hỗ trợ trên bản windows của bạn kìa. Mình vừa xài trên HĐH Windows 7 Professional + Microsoft Vỉtual PC nay hơn một năm rồi bạn. vấn đê là tự nhiên hôm nay nó bị như vậy

Mình vừa cố ý chụp hình luôn cái system cho bạn nhìn thấy đúng là Windows 7 Professional. windows 7 Pro không thể không hỗ trợ ảo hóa

tidus_3012

phan hoang danh Mình vừa xài trên HĐH Windows 7 Professional + Microsoft Vỉtual PC nay hơn một năm rồi bạn. vấn đê là tự nhiên hôm nay nó bị như vậy

Mình vừa cố ý chụp hình luôn cái system cho bạn nhìn thấy đúng là Windows 7 Professional. windows 7 Pro không thể không hỗ trợ ảo hóa Bạn mới up cái Vỉtual PC lên SP1 đúng không?

trongthanh9285

Athena16 Bạn mới up cái Vỉtual PC lên SP1 đúng không? Đúng rồi nhưng thời (gian) gian trước xài bình thường không vấn đề gì, mấy bữa nay nó mới bị, nếu không tương thih1 thì vừa bị blocked ngay từ khi mới up rồi chứ sao vài ngày sau mới bị được chứ

Ardell

he. dùng thằng khác làm ổ đĩa ảo vậy. Đơn giản thế mà bảo không biết cách. hiiiiiiiiii

minh_chi

Mình cũng bị vấn đề như bạn... đang tìm cách khắc phục nhưng chưa được

maica1978

các bạn xài windows 7 mà sao không cài Window virtual PC (hỗ trợ tốt windows 7), thằng microsoft virtual PC 2007 cũ rồi

Các chủ đề có liên quan khác