nhoc_kentn2

Chủ nhà tớ trọ mới lắp mạng FPT, nhưng muốn vào được internet thì phải đổi DNS sang DNS tĩnh. Không thể vào được trang cấu hình modem được. Có ai có cho mình biết làm ra (tạo) sao moddem lại bị vậy ko. Mạng vẫn vào bt sau khi đổi DNS. Nhưng mình muốn truy cập cấu hình modem không được.

Tracy_Nguyen

họ đổi pass modem rồi làm sao mà bạn vào được nữa. bạn muốn làm gì thì làm bạn chịu khó hack lấy caipasas mang về rồi xử lý sau. chịu khó đi bạn quân tử trả thù 10 năm chưa muộn mà

gemini_peaceful

duc2net Chủ nhà tớ trọ mới lắp mạng FPT, nhưng muốn vào được internet thì phải đổi DNS sang DNS tĩnh. Không thể vào được trang cấu hình modem được. Có ai có cho mình biết làm ra (tạo) sao moddem lại bị vậy ko. Mạng vẫn vào bt sau khi đổi DNS. Nhưng mình muốn truy cập cấu hình modem không được. Bạn xem thêm Pass của dòng này tại đây :

Nếu thử đúng với Modem mà không được thì chắc chủ nhà vừa đổi Pass rồi.Chỉ có nước Reset lại

nguyen_fastion

Nhưng mà có điều rất hay đó là t không thể vào trang cấu hình modem được. Thì làm sao gõ được user với pass

Với lại modem đấy là hàng khuyến mãi của FPT

nguoitanoi

192.168.1.1

ko được thì 192.168.1.2

Test đi. thử đến 192.168.1.255 xem có thằng nào vào được không ?

vietboy_121186

. T cũng muốn thử như ý c lắm ấy nhưng t cũng thấy mình chẳng có đủ thời (gian) gian như c

Các chủ đề có liên quan khác