thienvuongkute

Mình đang muốn mua 1 cái module để in hóa đơn (không mua phần mềm mua module thôi cho rẻ)

Cho mình hỏi thêm 1 chút là module in hóa đơn lên dùng ngôn ngữ nào cho ổn định (làm trên nhiều máy nhé) mà giá lại rẻ nữa hihi

Cả nhà có ai bít tư vấn mình với nhé

Thank you vinamilk!!!

hihi

Fast đang có chương trình sử dụng phần mềm in hóa đơn FAST INVOICE miễn phí đến ngày 30/11/2011. Bạn download phần mềm trực tiếp từ trang web của FAST.

2 triệu mua module in hóa đơn thì đề nghị mua lun 1 cái phần mềm hóa đơn cho nhanh, đâu khoảng 3tr mà dùng vô thời (gian) hạn, chỉnh sửa mẫu hóa đơn khi có thay đổi VBPL được

nik.gialai

Nguyên văn bởi vuaquy909

MÌnh ở Hà Nội tất cả người có giúp đỡ được mình không?

cho mình xin ssô điẹn thoại hoăc mai nhé

mail của mình nè:D[email protected]

0989295129

Chào bạn!

Hiện tại thì Công ty phần mềm kế toán FAST đang cung cấp miễn phí module Tự in hóa Đơn FAST INVOICE đấy bạn có thể lên trang chủ của công ty FAST để download về hay bạn có thể gọi điện tới số : 043 771 5590 gặp Anh Hiển ND ( người phụ trách về phần mềm FAST INVOICE)

hay có gì thắc mắc bạn có thể liên lạc qua yahoo cho mình.yahoo của mình là : quantl89

Hy vọng được hợp tác với bạn!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Nghiên cứu chế tạo module vào ra dùng trong tự động hóa được điều khiển qua công nghệ mạng di động GSM Luận văn Sư phạm 0
T Module hóa nội dung di truyền học quần thể để bồi dưỡng học sinh giỏi bậc trung học phổ thông Y dược 0
D Nghiên cứu, thiết kế và chế tạo Module trợ lý ảo hệ thống điều hòa ô tô Toyota Vios 2007 Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu ứng dụng PLC để đo, điều khiển và cảnh báo mức nước trong bể sử dụng cảm biến alalog là module mở rộng ADC của PLC Khoa học kỹ thuật 0
H Xây dựng module đăng ký người dùng trên nền web-Based trong hệ thống an ninh thông tin BK-BioPKI Luận văn Kinh tế 0
D đồ án điều khiển module Led matrix toàn tập Khoa học kỹ thuật 0
D xây dựng tài liệu và tổ chức hướng dẫn học sinh tự học theo module trong dạy học chương sóng cơ vật lí 12 Luận văn Sư phạm 1
D Bài giảng Đào tạo theo module Luận văn Sư phạm 0
D hướng dẫn cài đặt raspberry pi và opencv 2.4.8 với demo nhận dạng khuôn mặt thông qua raspberry camera module Khoa học kỹ thuật 1
D Bản thu hoạch, đánh giá tự học Bồi dưỡng thường xuyên THCS module 19,20,25,32 Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác